ഇത് കഴിച്ചാൽ യൂറിക് ആസിഡ് സന്ധിവേദന എന്നിവ പമ്പകടക്കും പിന്നീട് വരികയുമില്ല

യൂറിക്കാസിഡ് എന്നുള്ളത് ഇംഗ്ലീഷ്ൽ 8 അക്ഷരമുള്ള ഒരു വാക്കാണ് ഇതിന്റെ നോർമൽ വാല്യൂ 8 തന്നെയാണ്. ഇത് 3.5 ഗ്രാം മുതൽ 7.5 ഗ്രാം വരെയുള്ള അളവ് ആണ് യൂറിക്കാസിഡ് പലർക്കും പല രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കിയിട്ടുണ്ട് കാലുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നീർക്കെട്ട് ഭയങ്കരമായ വേദന ചുവന്ന നിറം പലപ്പോഴും ഇത് ഗൗട്ട് എന്ന ഓമനപ്പേരിലാണ് അറിയപ്പെടുക. കാലിൽ ഭയങ്കരമായി നീരും വേദനയും എല്ലാം ഉണ്ടാകുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ഡോക്ടർ നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടാകും യൂറിക് ആസിഡ് ഒന്ന് ചെക്ക് ചെയ്തു നോക്കണം എന്ന് നോക്കുമ്പോൾ അത് കൂടുതലാണ് മിക്കവാറും നല്ല വണ്ണമുള്ള ഫാറ്റിലിവർ ഡയബറ്റിസ് ഹൈപ്പർടെൻഷൻ കൊളസ്ട്രോൾ എല്ലാം ഉള്ള ആളുകൾ യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുതലായി കാണാറുണ്ട്.

അപ്പോൾ യൂറിക് ആസിഡ് എങ്ങനെയാണ് ഇങ്ങനെ ഉണ്ടായി വരുന്നത് ഇത് കുറക്കുന്നതിനു വേണ്ടി നമുക്ക് ഭക്ഷണത്തിൽ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കാം അതിനു വേണ്ട വ്യായാമങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണ് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. ഇത് പെർമിറ്റ് ആയിട്ടുള്ള എല്ലു പല്ല് ഡാമേജ് ഉണ്ടാകുമെന്നതാണ് മനസ്സിലാക്കേണ്ട കാര്യം അതുപോലെതന്നെ ജോയിന്റ് ലാണ് ചുവന്ന നിറവും നീർക്കെട്ടും ഇതെല്ലാം ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഇത് ഇങ്ങനെ നിന്നു കഴിഞ്ഞാൽ അറിയാതെ പോയാൽ പലപ്പോഴും കിഡ്നിയുടെ ഡാമേജ് ലേക്ക് നയിക്കാവുന്ന ഒരു ഘടകമാണ് യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുതലായതുകൊണ്ട് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടാകാവുന്നതാണ് മാത്രമല്ല പലപ്പോഴും ലിവർ ഫെയിലിയർലേക്ക് നയിക്കുന്ന ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.