ശ്രദ്ധിക്കുക ഈ മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നവർ ഈ കാര്യം അറിയാതെ പോകരുത്

ഞാൻ ഇന്ന് പറയാൻ ആയി പോകുന്നത് പാർക്കിംഗ് സൺ രോഗത്തെ കുറിച്ച് ആണ്. ഡ്രോപോയിൻ ഇന്ന് ദ്രവം ക്രമാതീതമായി കുറയുന്നത് കാരണമാണ് ഡയബറ്റിക് ഇൻസുലിൻ കുറയുന്നതുപോലെ തലച്ചോറിൽ ഡ്രോപോയിൻ എന്ന ദ്രാവകം കുറയുന്നതുകൊണ്ടാണ് ഇത് ഈ രോഗം ഉണ്ടാകുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇവ കുറയാനുള്ള കാരണം കൂടുതൽ കേസുകളിലും ഇത് എന്തുകൊണ്ടാണ് കുറയുന്നതിന് കാരണം വ്യക്തമല്ല എന്നാലും കുറച്ച് സ്ഥിരമായിട്ട് ഉണ്ടാവുന്ന കാരണങ്ങളുണ്ട് ഉദാഹരണത്തിന് തലയ്ക്ക് കിട്ടുന്ന ഇടി അതുകൊണ്ട് ആണ് മുഹമ്മദ് അലിയെ പോലെയുള്ള ഒരു ബോക്സിനെ ഈയൊരു അസുഖം വരാൻ കാരണമായത്. പലതരം വിഷാംശങ്ങൾ കാർബൺ മോണോക്സൈഡ് കാർബൺ സൾഫേറ്റ് ഇവ കാരണം കൊണ്ടുവരാൻ ചില മരുന്നുകളുടെ അമിതമായുണ്ടാകുന്ന ഉപയോഗം ഉദാഹരണമായി അതിൽ വരുന്നത്.

   

സൈക്യാട്രിസ്റ്റ് മരുന്നുകളുടെ അമിതമായ ഉപയോഗം നിനക്ക് അതിനുള്ള മരുന്നുകൾ തുടർച്ചയായി ഉപയോഗിക്കുവാൻ ചില ചർദ്ദിക്കുന്നത് ഉള്ള മരുന്നുകൾ തുടർച്ചയായി ഉപയോഗിക്കുക ഇതെല്ലാം റെയർ ആയി അസുഖം ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണങ്ങൾ ആണ്. ഉണ്ടാകാനുള്ള യഥാർത്ഥ കാരണം ഇപ്പോഴും അറിയില്ല. ഇത് കാണുന്ന പ്രധാന ലക്ഷ്യങ്ങളിലൊന്ന് കൈകളിലെ വിരലുകളിൽ ഉണ്ടാക്കുന്ന വിറയൽ. ആയിരിക്കും ആദ്യലക്ഷണം ചില ആളുകൾ നടക്കുമ്പോൾ ഷോൾഡർ ഇളകുന്ന ഇല്ല ഇപ്പോഴും ഫിക്സ് ആയിരിക്കുന്നു ഒരു കൈ അടുന്നില്ല. പിന്നെ കുറച്ചുകഴിയുമ്പോൾ ഇവരുടെ നടത്തം ഒന്ന് സ്ലോ ആവുകയും കുനിഞ്ഞു വരുകയും നടക്കുന്നതിനു സ്പീഡ് കൂടി പെട്ടെന്ന് മുന്നോട്ട് വീഴാൻ പോവുകയും പിന്നെയുള്ളത് അവരുടെ മുഖത്ത് ഉണ്ടാവുന്ന വികാരങ്ങൾ നമുക്ക് തിരിച്ചറിയാൻ സാധിക്കാതിരിക്കുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.