ചികിത്സ തേടേണ്ട പ്രമേഹം ഏത്? പ്രമേഹം എത്ര തരം?

ഡയബറ്റിക് എന്ന് പറയുന്ന അവസ്ഥ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ രക്തത്തിൽ ഷുഗർ ലെവൽ കൂടി നിൽക്കുന്നതാണ് നോർമൽ ആയി നമ്മുടെ ഷുഗറിന് ലിമിറ്റ് ഉണ്ട് ശരീരത്തിൽ ഷുഗർ ആവശ്യമാണ് അല്ലെങ്കിൽ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ആവശ്യമാണ് അത് വളരെയധികം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ അത് ശരീരത്തിന് വളരെയധികം ദോഷം ചെയ്യും അങ്ങനെ കൂടി നിൽക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഡയബറ്റിക് എന്ന് പറയുന്നത് ഡയബറ്റിക് പലതരമുണ്ട് ഒന്ന് പ്രൈമറി ഒരു സാധാരണ നമ്മൾ ജനിക്കുമ്പോൾ മുതൽ 20 വയസ്സുകളിൽ വരാം എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും വരാം എന്നതാണ് നിയമം ഇവർക്ക് ഇൻസുലിൻ ഒട്ടും തന്നെയില്ല അവരുടെ പേര് ഇൻസുലിൻ ഡിപെൻറ്റഡ് ഡയബറ്റീസ് എന്നാണ്, എനിക്ക് ഒന്നും ചെയ്യാൻ സാധിക്കില്ല ഇൻസുലിൻ കൊടുത്തേ പറ്റൂ.

ഇൻസുലിൻ സീറോ ആയി എന്നാണ് കണക്ക് അഞ്ച് ശതമാനം ആളുകൾ മാത്രമാണ് ടൈപ്പ് one ഡയബറ്റീസ് കാണുന്നത് എന്നാൽ ഇതും കൂടുന്നത് ആയിട്ടാണ് പറയുന്നത് നമ്മൾ സാധാരണ ഡയബറ്റിസ് എന്നുപറയുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നത് ടൈപ്പ് 2 ഡയബറ്റിസ് ആണ് അത് 95 ശതമാനം ആളുകൾ കാണുന്നത് ടൈപ്പ് two ഡയബറ്റിസ് ആണ് ഡയബറ്റിസ് എന്ന് പറയുന്നത് ഇൻസുലിൻ ഉണ്ടാകും ശരിയായ രീതിയിൽ ഇൻസുലിൻ ഉപയോഗിക്കപ്പെടുന്ന ഇല്ല ഇൻസുലിൻ റസിസ്റ്റൻസ് ഉണ്ടാകുന്നു അതാണ് ടൈപ്പ് 2 ഡയബറ്റിസ് ടൈപ്പ് ടു ഡയബറ്റീസ് ഞാൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞപോലെ 95 ശതമാനം ആളുകളിലും ഉണ്ട് ഒരു ദിവസം കഴിയുന്തോറും അതുകൂടി കൂടിയാണ് വരുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.