ശരീരത്തിലെ അണുക്കൾ മുഴുവൻ പുറത്തേക്ക് പോവുകയും, ഈ മദ്യം കഴിച്ചാൽ കരൾ രോഗി ആവുകയുമില്ല

യൂറോപ്പിൽ ഉള്ളവരെല്ലാം കൂടുതലായി ബിയറാണ് കുടിക്കുന്നത് അവർ ചുമ്മാ വെള്ളം കുടിക്കുന്ന പോലെയാണ് ബിയർ കുടിക്കുന്നത് അവർക്ക് കുഴപ്പമൊന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ലല്ലോ ബിയർ കുടിക്കുന്നത് എന്തിനാണ് ഡോക്ടർമാർ ഇത്രയും അധികം പറയുന്നത് മൂന്നു ലാർജ് കഴിച്ചു വീട്ടിൽ പോയി കിടന്നുറങ്ങു നല്ല ഉറക്കം ലഭിക്കാൻ വേണ്ടിയല്ലേ അതിനു വേണ്ടിയല്ലേ മദ്യം കഴിക്കുന്നത് ഉറക്കം ഇല്ലെങ്കിൽ തന്നെ ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകില്ല പിന്നെ എന്തിനാണ് ഇത്രയും അധികം പ്രശ്നമുണ്ടാകുന്നത് ഒരാൾക്ക് ഒരു ദിവസം എത്ര പിഗ് മദ്യം സുരക്ഷിതമായി കഴിക്കാനായി സാധിക്കും പലർക്കും ഉള്ള സംശയമാണിത് പല ആളുകളും ഡോക്ടർമാരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയകളിലും വല്ലപ്പോഴും ഒരിക്കൽ മദ്യപിക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ് എന്ന ചിന്ത പോലും ഉണ്ട് പേരുകേട്ട ചില ബുക്കിൽ പോലും ഇതിനെ പറ്റി പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

എന്നതാണ് പേരുകേട്ട ചില കുടിയന്മാർ വരെ പറയുന്നത് അകത്തു വരുന്ന പ്രധാനവ്യത്യാസം നമ്മൾ യൂറോപ്യൻ ഏഷ്യൻ സും വംശവും തമ്മിലുള്ള ഒരു പ്രധാന വ്യത്യാസം ആണ് കാരണം കുട്ടികൾക്ക് മദ്യം അകത്തുചെന്ന് അതിന് മെട്രപോളിസം തന്നെ വ്യത്യാസമുണ്ട് ലിവറിന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ലോഡ് വരുന്നത് എന്ന് മനസ്സിലാക്കുക നമ്മൾ അഞ്ചോ ആറോ വേദനസംഹാരികൾ നല്ല കൂടിയ മരുന്നുകൾ നല്ല നിരോധിച്ച ബ്രാൻഡുകൾ ഉണ്ട് ഇത് ഒരു അഞ്ചാറെണ്ണം ഒരുമിച്ച് കഴിച്ചാൽ എങ്ങനെ ഇരിക്കും ആവും ലിവർ ആണ് ഇതിനെല്ലാം ഒന്നും മെട്രോ ബോളിസം ചെയ്തു പുറത്തേക്ക് തള്ളേണ്ടത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.