വീട്ടിൽ വച്ച് ഈ 5 കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി യൂറിക് ആസിഡ് കുറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കും

യൂറിക് ആസിഡ് കൂടുന്നത് പലരെയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ഈയിടക്ക് ഒരു രോഗി വിളിച്ചു ചോദിച്ചു ഡോക്ടറെ ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ചെയ്തപ്പോൾ യാദൃശ്ചികമായി യൂറിക്ക് ആസിഡ് കണ്ടു ഒരു കാര്യം ആകേണ്ടതുണ്ടോ എത്ര അളവ് വരെ പോകാം ഇനി എന്താണ് ഒരു പരിഹാരമാർഗ്ഗം ഇത്തരത്തിലുള്ള ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഒരു മറുപടി ആയിട്ടാണ് ഞാനിന്ന് വന്നിട്ടുള്ളത് നമുക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ് ശരീരത്തിൽ യൂറിക് ആസിഡ് അളവ് കൂടുന്നത് എന്ന് സെക്സ് പരിഹാരമാർഗങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണെന്നും ഡയറ്റ് ആൻഡ് മാനേജ്മെന്റ് റോളിൽ ഇതിലെന്താണ് എന്നും എന്നതിനെപ്പറ്റി നമുക്ക് ഒന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ സാധാരണയായി പുരുഷന്മാരിലാണ് യൂറിക്കാസിഡ് അളവ് കൂടുതലായി കാണുന്നത് പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് കൂട്ടാവുന്നതാണ് അതിൽ അമിതമായി ഫ്യൂരിന്ൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണം കഴിക്കുക.

ഇപ്പോൾ എന്താണ് ഫ്യൂരിന്ൻ ഈ ഈ ഫ്യൂരിന്ൻ യൂറിക്കാസിഡും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം എന്താണ് ശരീരത്തിൽ ഉള്ള ഒരു പ്രോട്ടീൻ ആണിത് ഇത് വിഘടിക്കുമ്പോൾ ആണ് യൂറിക് ആസിഡ് ഉണ്ടാവുന്നത് സാധാരണഗതിയിൽ രക്തത്തിൽ അലിഞ്ഞു ചേരുകയും മൂത്രം വഴി പുറത്തേക്ക് പോവുകയും ആണ് പക്ഷേ ഈ പോഷക ത്തിന്റെ കൂടുകയാണെങ്കിൽ ക്രമേണ യൂറിക്കാസിഡ് അളവ് കൂടാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് അങ്ങനെ യൂറിക് ആസിഡ് അളവ് കൂടിയാൽ.ശരീരത്തിൽ നിന്നും പുറം തള്ളാതെ ശരീരത്തിലെ പല ഭാഗത്തും അടിഞ്ഞുകൂടുന്നത് ആയി കാണാറുണ്ട്  അങ്ങനെ അടിഞ്ഞ് കൂടുമ്പോളാണ് നിങ്ങൾ ക്ലിനിക്കിലേക്ക് വന്ന ഞങ്ങളോട് പറയാറുള്ളത്.  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.