വെളിച്ചെണ്ണ ഹാർട്ട് അറ്റാക്കിന് കാരണമാകുമോ? ഏറ്റവും നല്ല എണ്ണ ഏതാണ്?

നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് ഇന്ന് ഒരുപാട് ആളുകളിൽ ഉള്ള സംശയമാണ് ഏത് എണ്ണ ഉപയോഗിക്കണമെന്ന് ഉള്ളത് ചിലർ പറയുന്ന വെളിച്ചെണ്ണയാണ് നല്ലത് നിറയുന്നു സൺഫ്ലവർ ഓയിൽ ആണ് നല്ലത് ചിലർ എള്ളു എണ്ണ കടുകെണ്ണ ന്യൂ ഓയിൽ വളരെ നല്ലതാണ് എന്ന് പറയുന്നത് അങ്ങനെ ഒരുപാട് ഓയിലുകൾ ആണ് കൺഫ്യൂഷൻ വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു ഒരുപാട് മെസ്സേജുകൾ വരുന്നത് അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതാണ് യഥാർത്ഥത്തിൽ ഏത് എണ്ണയാണ് നല്ലത് കൊഴുപ്പ് എന്നുപറയുന്നത് എന്താണ് അതിന്റെ ഫംഗ്ഷനുകൾ എന്താണ് ഇതൊക്കെയാണ് സാച്ചുറേറ്റഡ് ഓയിൽ ഇതൊക്കെയാണ് അൺസാച്ചുറേറ്റഡ് ഓയിൽ എന്തൊക്കെ തെറ്റിദ്ധാരണകളാണ് എണ്ണയെ കുറിച്ചുള്ളത് കൊഴുപ്പിനെ കുറിച്ചുള്ളത്.

   

ഇതിനു പറ്റിയ നമ്മൾ ഇനി വീഡിയോ ഡിസ്ക് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ പ്രത്യേകിച്ച് ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന വെളിച്ചെണ്ണയാണ് എള്ള് എണ്ണ കടുക് എണ്ണ രീതിയിലുള്ള എണ്ണകളാണ് കൂടുതലായും ഉപയോഗിച്ചിരുന്നത് അവിടെനിന്ന് കുറച്ചു കാലങ്ങൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ റിഫൈൻഡ് ഓയിൽ സ് ഇന്ത്യയിലേക്ക് വരുകയും ഇവിടെയുള്ള എണ്ണകളുടെ ഉപയോഗം കുറയുകയും ചെയ്തു. എന്താണ് അതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട മാർക്കറ്റിംഗ് സാറ്റർജി എന്ന് പറഞ്ഞാൽ സ്റ്റാറ്റസ് ഹാർട്ടിന് പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്നത് കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞുകൂടുന്നത് ലിവറിൽ കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞുകൂടുന്നത് ഇതെല്ലാം സാച്ചുറേറ്റഡ് ഓയിൽ കാരണമാണ് എന്നു പറഞ്ഞു നമ്മളെല്ലാം സൺ ഫ്ലവർ ഓയിൽ ലേക്ക് മാറുകയും ഇങ്ങനെയാണ് അതിന്റെ ഒരു മാറ്റം വന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.