ഒരു ദിവസം കൊണ്ട് ഇനി പൈൽസ് സുഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് പൈൽസ് നെ കുറിച്ചാണ് യുവാക്കളിലും മധ്യവയസ്സ് ഉള്ള ആളുകളിലും ആണ് ഇത് കൂടുതലായും കാണുന്നത്. വിസർജ്യം പോകുമ്പോൾ മലദ്വാരത്തിൽ ഉള്ള തടിപ്പ് രക്തസ്രാവം എന്നിവയാണ് രോഗലക്ഷണങ്ങൾ എന്ത് തരത്തിലുള്ള പൈൽസ് ഉണ്ട് ഒന്ന് പുറമേ കാണപ്പെടുന്നതും ഒന്ന് അകത്തു കാണപ്പെടുന്നതും മേലെ പറഞ്ഞ രോഗലക്ഷണങ്ങൾ ഏതെങ്കിലും കണ്ടാൽ തീർച്ചയായും അടുത്തുള്ള ഡോക്ടറെ കാണിക്കുകയും രോഗം സ്ഥിരീകരിക്കുകയും ചെയ്യണം കാരണം ചില ഗൗരവകരമായ രോഗങ്ങളും ഇതേ രീതിയിൽ തന്നെ പ്രസിഡന്റ് ചെയ്യാറുണ്ട് പൈൽസ് രോഗം വരാതിരിക്കാൻ നമ്മൾ ചില കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ആയിട്ടുണ്ട്. ചിട്ടയായ ഭക്ഷണക്രമീകരണം ഭക്ഷണത്തിൽ ഒരുപാട് ഫൈബർ കണ്ടന്റ് കൂടുതലായി ഉപയോഗിക്കുക. ധാരാളം വെള്ളം ഉപയോഗിക്കുക ദീർഘസമയം ടോയ്‌ലറ്റിൽ ഇരിക്കാതിരിക്കുക. നോൺ വെജ് കൂടുതലായി നിയന്ത്രിക്കുക.

തുടങ്ങിയവ ഇതിൽ പെട്ട ചിലതാണ്, പൈൽസിന് ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ചികിത്സകൾ ലഭ്യമാണ് തുടക്കത്തിൽ മരുന്നു കൊണ്ടാണ് ചികിത്സാ മരുന്നുകൊണ്ട് ഭേദം പെടുന്നില്ല എങ്കിൽ മാത്രം ബാക്കിയുള്ള സർജറി കളിലേക്ക് നീങ്ങുകയുള്ളൂ വ്യത്യസ്തമായ ശസ്ത്രക്രിയ രീതികൾ ഇന്ന് പ്രചാരത്തിലുണ്ട്. ഇതിന് ഏറ്റവും ന്യൂനത ചികിത്സാരീതിയാണ് ലൈസർ എന്താണ് ഇവിടെ ചെയ്യുന്നത് ഈ ചികിത്സാ രീതിയിൽ ചെയ്യുന്നത് നമ്മൾ ഇതിനെ ലൈസർ എനർജി ഉപയോഗിച്ച് ചൂടാക്കി കരിച്ചു കളയുകയാണ് കരി ക്കുമ്പോൾ അത് സൈസ് ചെറുതാവുകയും ഇല്ലാതാവുകയും ചെയ്യുന്നു. അതാണ് ഇതിന്റെ മെത്തേഡ് മറ്റുള്ള ചികിത്സ രീതികളുമായി കമ്പയർ ചെയ്യുമ്പോൾ ഇതിന് ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളുണ്ട് ഇതിൽ ഒന്നും തന്നെ റിമൂവ് ചെയ്യുന്നില്ല. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക .