ഈ സത്യങ്ങൾ അറിയാതെ പോകരുത് ശരീരത്തിലെ രക്തക്കുറവ്

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ആയി പോകുന്നത് ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്കും ഉള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ആണ് അതൊരു പ്രശ്നമല്ല പല പ്രശ്നങ്ങളുടെ ഭാഗമായിട്ടു വരുന്നതാണ് അതായത് പലപ്പോഴും നമ്മൾ തെറ്റിദ്ധരിക്കപ്പെടുന്നു കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് ചിലപ്പോൾ നെഞ്ചിടിപ്പ് കൂടുന്നു അപ്പോൾ ഹാർട്ടിന് എന്താ പ്രശ്നം ആണ് അതേപോലെ തലകറക്കം വരുന്നു ഒക്കെ നമുക്ക് ബാലൻസ് റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിരിക്കും ഇനി ബ്രെയിന് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിരിക്കും സന്ധിവേദന ഇരുന്നു അപ്പോൾ വാത സംബന്ധമായ ഇട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളായിരിക്കും. അല്ലെങ്കിൽ മനസ്സിൽ ഉരുണ്ടുകയറ്റം വരുന്നു അപ്പോൾ നമുക്ക് കാൽസ്യം മഗ്നീഷ്യം അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിരിക്കും ക്ഷീണം ഫുൾടൈം ക്ഷീണമാണ് ഇനി തൈറോയ്ഡ് പ്രശ്നം ആണോ അല്ലെങ്കിൽ ഹോർമോണൽ ഇൻ ബാലൻസ് ആണോ ഷുഗർ ഇന്റെ പ്രശ്നമാണ്.

ഇങ്ങനെ നമ്മൾ പല പല കാരണങ്ങൾ ആലോചിച്ചു കൂട്ടുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് പക്ഷേ പിന്നെ ഭൂരിഭാഗം 80% കണ്ടീഷൻ വരുന്നത് രക്തക്കുറവ് കാരണം ആണ് ചില ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് അടിക്കാതെ ക്ഷീണമാണ് മുഴുവൻ മുടികൊഴിച്ചിൽ ആണ് കിടന്നു കഴിഞ്ഞാൽ മുടി കൊഴിഞ്ഞു പോകും, ഒന്നു കുളിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ബാത്റൂം നിറയെ മുടി ആയിരിക്കും ഒന്നും മുടി ഇനി കഴിഞ്ഞാൽ ചീർപ്പ് നിറയും മുടി ആയിരിക്കും ഇങ്ങനെ മുടികൊഴിച്ചിലിനുള്ള എണ്ണകളും എന്തെല്ലാം ചികിത്സകളാണ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത് അതെല്ലാം ചെയ്യും രക്തക്കുറവ് ഉണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്ന് നോക്കുന്ന ആളുകൾ വളരെ കുറവാണ് എന്നോട് പല ആളുകളും വിളിച്ചു ചോദിക്കാറുണ്ട് നല്ല രീതിയിൽ മുടികൊഴിച്ചിൽ ആണ് എനിക്ക് പുരട്ടാൻ ആയി എന്തെങ്കിലും എണ്ണ ഉണ്ടോ ഇതൊക്കെയാണ് ആളുകൾ വിളിച്ചു ചോദിക്കുക ഇതിനെ കുറച്ചു കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.