ഇനി മുതൽ ഈ രീതിയിൽ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ അമിതവണ്ണം എന്ന പ്രശ്നത്തെ നമുക്ക് എളുപ്പത്തിൽ പരിഹരിക്കാം

അമിതവണ്ണം ഇന്ന് ആളുകളെ മാനസികമായും ശാരീരികമായും ഒരുപാട് തളർത്തുന്നു ഉണ്ട് അത് എങ്ങനെ നമുക്ക് കൈകാര്യം ചെയ്യാം എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത്. ഇന്നത്തെ കാലത്ത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി ചിന്തിക്കാറില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമ്മൾ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ കൂടുതലായി കണ്ടു വരുന്നു ജീവിതശൈലി കാരണം പ്രധാനമായി വരുന്ന രോഗങ്ങളിലൊന്നാണ് ഒബീസിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ പൊണ്ണത്തടി നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് അമിതമായി കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞുകൂടുന്ന എന്താണ് നമുക്ക് അമിതഭാരം ഉണ്ടാകുന്നത് ഇനി നമുക്ക് ഡയറ്റ് ലേക്ക് പോകാം ഇതെല്ലാം ഡയറ്റാണ് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് ഡയറ്റ് കാര്യം പറയുമ്പോൾ പല ആളുകളും പല അഭിപ്രായങ്ങൾ പറയുന്നത് ഞാൻ കേട്ടിട്ടുണ്ട്. കുറേ ആളുകൾ ഇതെല്ലാം കഴിക്കുന്നതുകൊണ്ട് അമിതവണ്ണം വരുന്നത് അപ്പോൾ നമുക്ക് ഇതെല്ലാം കഴിക്കാതെ പട്ടിണി കിടന്നു കൊണ്ട് ഭാരം കുറയ്ക്കാൻ എന്നു പറയുന്നവരുണ്ട്.

നമ്മൾ ശരിയായ രീതിയിൽ ബാലൻസ് ചെയ്തിട്ട് വേണം വെയിറ്റ് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ പട്ടിണി കിടന്ന് വെയിറ്റ് കുറച്ചാൽ അതിൽ കൂടുതൽ കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് വരുകയുള്ളൂ. ബാലൻസ് ചെയ്ത ഭാരം കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ ന്യൂട്രിയൻസ് വിറ്റാമിൻസ് എന്നിവയെല്ലാം ശരിയായ രീതിയിൽ കിട്ടി നമുക്ക് ഭാരം കുറയ്ക്കാനായി സാധിക്കും. കൂടുതലായും കോംപ്ലക്സ് ഹൈഡ്രോ കാർബണേറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് സിമ്പിൾ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ഒഴിവാക്കാനായി ശ്രമിക്കുക കോംപ്ലക്സ് ഹൈഡ്രോ കാർബറേറ്റർ എന്നുപറയുമ്പോൾ പച്ചക്കറികൾ പഴവർഗ്ഗങ്ങൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള ആഹാരങ്ങൾ ആണ് അതിൽ പെടുന്നത് സിമ്പിൾ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ഉൾപ്പെടുന്നത് പഴയ ജൂസുകൾ കേക്ക് മുതലായവയാണ് ഇത് കൂടുതലായി കഴിക്കുമ്പോൾ പാൻക്രിയാസിൽ ഉള്ള ഇൻസുലിനെ കൂടുതലായി റിലീസ് ചെയ്യും ഇൻസുലിൻ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.