പൂർണ്ണമായും വെരിക്കോസ് വെയിൻ മാറാൻ നമ്മളെന്തു ചെയ്യണം

നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് വെരിക്കോസ് വെയിൻ എന്ന വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ആണ് എല്ലാവർക്കും ഉള്ള ഒരു സംശയമാണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ പൂർണമായും മാറുമോ എന്തായിരുന്നു നൂറുശതമാനവും മാറുമോ ഞങ്ങൾ പല രീതിയിലുള്ള ട്രീറ്റ്മെന്റ് ചെയ്തു ലേസർ ചികിത്സ രീതി ചെയ്തു സർജറി ചെയ്തു അങ്ങനെ ഒരുപാട് ചികിത്സാരീതികൾ ചെയ്തു ഒരുപാട് മരുന്നുകൾ കഴിച്ചു ഒരുപാട് കഷായങ്ങൾ കഴിച്ചു എന്നിട്ടും ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ വീണ്ടും വീണ്ടും വരുന്നു ഒരുപാട് ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് പൂർണ്ണമായും മാറില്ല അങ്ങനെ ഒരുപാട് സംശയങ്ങൾ ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് ഈ ഒരു വീഡിയോ ചെയ്യാനുള്ള കാരണം ഈ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ ഡിസ്ക് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് എന്താണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ എന്തൊക്കെയാണ് ഇതിന്റെ കാരണങ്ങളെന്തൊക്കെയാണ് ഇതിന്റെ ചികിത്സാരീതികൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് പൂർണമായി മാറാത്തത് എന്ത് ചെയ്താലാണ് പൂർണ്ണമായി മാറുന്നത്.

ഇതിന്റെ ആഹാരരീതികൾ പ്രതിവിധികൾ ഒരു ഫുൾ പാക്കേജ് ആയിട്ടാണ് നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത് ഇപ്പോൾ ആരും തന്നെ എന്താണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ എന്നുള്ളതാണ് നമ്മുടെ ബ്ലഡ് ഉള്ളിലുള്ള വാൽവ് ഈ വലവ് ആണ് ബ്ലഡ് പുഷ് ചെയ്തു ഈ വാൽവിന് വീക്നെസ് കൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടുതലായും ഉണ്ടാകുന്നത് ബ്ലഡ് അവിടെ അടിഞ്ഞു കൂടുകയാണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ എന്നു പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ ആദ്യം നോക്കുന്നത് കാലിന്റെ ഞരമ്പുകൾ ആണ് ഹാർട്ട്‌ ലിവർ ഉണ്ട് കിഡ്നിയിൽ ഉണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ പൈൽസ് നമ്മുടെ മലദ്വാരത്തിന് ഭാഗത്തുണ്ട് പല ഭാഗത്ത് ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉള്ളതാണ് പക്ഷേ ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്കും പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്നത് കാലിലുള്ള വെരിക്കോസ് വെയിൻ ആണ്. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.