സങ്കടക്കടലിൽ പുരുഷന്മാരെ താഴ്ത്തുന്ന ഈ പ്രശ്നം ഇനി എളുപ്പത്തിൽ പരിഹരിക്കാം

പറയാനായി പോകുന്നത് ആണുങ്ങൾ കുട്ടികളിലുണ്ടാകുന്ന സ്തന വളർച്ച കുറിച്ചാണ് ഈ സർവ്വ സാധാരണമായി കണ്ടു വരുന്ന ഒന്നാണ് 12 15 വയസ്സുകളിൽ ഹോർമോൺ വ്യത്യാസങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ പ്രധാനമായും ഇതൊരു കോസ്റ്റിൻ പ്രോബ്ലം മാത്രമാണ് വളരെ കുറച്ച് ആളുകൾക്ക് മാത്രമാണ് ഇതു ഹോർമോണായി പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നുള്ളൂ നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ 10 ശതമാനം അതായത് 100 ആളുകളിൽ 10 ആളുകൾക്ക് സ്തന വളർച്ച ഉണ്ടാവുന്നതാണ് ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്കും ഇത് പതുക്കെ പതുക്കെ കുറഞ്ഞു പോകാറുണ്ട് അല്ലാത്ത കുട്ടികൾക്ക് കീഹോൾ സർജറി എന്നു പറയും ചെറിയൊരു ദ്വാരം ഇട്ടിട്ട് അതിലൂടെ കൊഴുപ്പ് വലിച്ചെടുക്കുക.

ചെറിയ ഒരു ദ്വാരത്തിലൂടെ തന്നെ നമുക്ക് അത് ശരിയാക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കും ഒരു പ്രധാന പ്രശ്നം എന്താന്ന് വെച്ചാൽ ഇതിൽ ഒരു കോൺഫിഡൻസ് ഇല്ലായ്മ ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നം ആയിട്ടാണ് എടുക്കുന്നത് ഇതാണ് അവരുടെ മെയിൻ പ്രശ്നം പലരും മാതാപിതാക്കളോട് ഇതിനെപ്പറ്റി പറയില്ല മുത്തു കാരണം അവർ കളിക്കാൻ പോകാതിരിക്കുക അഭിപ്രായങ്ങൾക്കും നീന്തലും ഒന്നും പോകാതെ തന്നെ ഇരിക്കുക അങ്ങനെയാണ് സാധാരണ ഇതിന് പ്രശ്നം വരുന്നത്. ജിന്ന് ഓപ്പറേഷൻ രീതി എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ രാവിലെ വന്നിട്ട് വൈകുന്നേരം ഓപ്പറേഷൻ കഴിഞ്ഞ് പോകുന്ന രീതി ചെറുതാണെങ്കിൽ നമുക്ക് ലോക്കൽ അനസ്തേഷ്യ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും. ഇതിൽ പല ഗ്രേഡ് ഉണ്ട് ഗ്രേഡ് വൺ ടൂ ത്രീ എന്നുപറഞ്ഞ് മേജർ ആയിട്ടുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് ഒന്നും ഉണ്ടാകാറില്ല ഇതിനെപ്പറ്റി കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.