ഇതൊന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കുക എന്തൊക്കെ ചെയ്തിട്ടും തടി വെക്കുന്നില്ലേ

ഇന്ന് ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ആയി പോകുന്നത് ചില ആളുകളുടെ മനസ്സിൽ തോന്നുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഞാൻ എന്ത് തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും ഞാൻ തരത്തിലുള്ള പ്രോട്ടീൻ കഴിച്ചാലും എനിക്ക് വണ്ണം വെക്കുന്നില്ല അതായത് ശരീരഭാരം കൂടുന്നില്ല എന്നുള്ളത് ഒരുപാട് ആളുകളുടെ ഒരു വിഷമം ആണ്. ഈ വിഷമം മാറാൻ നമ്മളെന്തു ചെയ്യണം ഇതിന്റെ യഥാർത്ഥത്തിലുള്ള കാരണമെന്താണ് എന്തെല്ലാം രീതിയിലാണ് നമ്മൾ പിന്തുടരേണ്ടത് എന്നുള്ളതിനെ പറ്റിയാണ് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. ആദ്യം ഇതിന് ഒരു ട്രിപ്പ് പറയുന്നതിനുമുമ്പ് ഇതിന്റെ ഒരു കാരണം ആദ്യം മനസ്സിലാക്കിയിരിക്കണം.

   

എന്റെ ശരീരഭാരം കൂടാതെ ഇരിക്കുന്നതിന് കാരണം എന്തൊക്കെയാണ് ആദ്യത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്ന പാരമ്പര്യമാണ് ആരെങ്കിലും എന്നുപറഞ്ഞ് എല്ലാവർക്കും അറിയാം നമ്മുടെ മാതാപിതാക്കൾക്ക് അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ അച്ഛനമ്മമാർക്ക് കുടുംബത്തിൽ ഒക്കെ ശരീര ഭാരം കുറവുള്ള ആളുകൾ വെയിറ്റ് കുറവുള്ള ആളുകൾ ആണെങ്കിൽ അവർക്കും ആ രീതിയിലുള്ള ഒരു ശരീരപ്രകൃതിയാണ് വരുന്നത് അപ്പോൾ നമ്മൾ. ഇത് നമ്മുടെ കൈയിലില്ലാത്ത ഒരു കാര്യമാണ് പാരമ്പര്യത്തിൽ ആയതുകൊണ്ട് ജീനിൽ അങ്ങനെ ആയതുകൊണ്ട് അങ്ങനെ സംഭവിക്കുന്നത് പിന്നെയുള്ളത് എക്സസൈസ് ആണ് നമ്മുടെ കാര്യത്തിൽ കുറച്ചു വ്യായാമമായി നടന്നാലോ വീണ്ടും വലിഞ്ഞു പോവുകയും നമ്മുടെ കൊഴുപ്പ് എല്ലാം കുറയുകയും എന്നുള്ളത് ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണയാണ് വെയ്റ്റ് ലിഫ്റ്റിങ് ആയി ബന്ധം ഉള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മുടെ മസിൽ ഒന്നും ഉറയ്ക്കുകയും ചേച്ചി ഇട്ട പോസ്റ്റ് ആകുമ്പോൾ നമുക്ക് കുറച്ച് ബൾക്കി ഫീൽ കിട്ടുകയും ചെയ്യും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.