ഇത് കഴിച്ചാൽ ജീവിതത്തിൽ ഇനി വേരിക്കോസ് വെയിൻ വരികയില്ല പൂർണമായി മാറുകയും ചെയ്യും

വെരിക്കോസ് വെയിൻ ഇത് ഒരുപാട് ആളുകളിൽ കണ്ടുവരുന്നതും ഇത് ചൊറിച്ചിൽ ആയി വ്രണങ്ങൾ ആയി ഭയങ്കരമായ ബുദ്ധിമുട്ടി ലേക്ക് എത്തി മനുഷ്യൻ ആകെ വശം കെട്ട് പോകുന്ന അവസ്ഥയാണ് . നമ്മുടെ ഹൃദയത്തിലെ ഞരമ്പുകളിൽ പ്രധാനമായും അശുദ്ധ രക്തം ഹൃദയത്തിലേക്ക് എത്തിക്കുന്ന ഞരമ്പുകളിൽ കൂടുതൽ പ്രഷർ ഉണ്ടാക്കി അവിടുത്തെ വാൽവുകൾക്ക് തകരാർ സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ് ഈ വേരിക്കോസ് വെയിൻ ഉണ്ടാകുന്നത്. പലപ്പോഴും ഡയബറ്റിക് ആയിട്ടുള്ള ആളുകൾക്ക് നിന്നുകൊണ്ട് ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്ക് ചായ അടിക്കുകയോ പൊറോട്ട അടിക്കുകയോ അല്ലെങ്കിൽ നിന്നുകൊണ്ട് ജോലിചെയ്യുന്ന ടീച്ചർമാർക്ക്.

തുടങ്ങി ഒരുപാട് നേരം നിന്നുകൊണ്ട് ജോലിചെയ്യുന്ന സർജന്മാർക്ക് വരെ ഈ പറയുന്ന വെരിക്കോസ് വെയിൻ പ്രശ്നം ഉണ്ടാകാം ഇതിനെ കോംപ്ലിക്കേറ്റഡ് ആക്കുന്ന കുറച്ചു റിസ്ക് ഫാക്ടർസ് കൂടി ഉണ്ട്. അതിന്റെ കൂടെ ഡയബറ്റിക് കൂടി ഉണ്ടെങ്കിൽ പ്രശ്നം കൂടുതൽ ആയേക്കാം. ഡയബറ്റിക് മായി ബന്ധമുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ സൈറ്റിനെ കൂടുതൽ കോംപ്ലിക്കേറ്റഡ് ആക്കാം ഒരു ഡയബറ്റിക് രുചി അയാളുടെ പാദം സംരക്ഷിക്കേണ്ടത് ഒരു ചെറുപ്പക്കാരി അവളുടെ മുഖം സംരക്ഷിക്കുന്ന പോലെയാണ് എന്ന് തമാശരൂപേണ പറയാറുണ്ട് ചെറിയൊരു കുത്തോ പാടോ അല്ലെങ്കിൽ ചെറിയ ഒരു അൾസർ പോലും അതു വലിയ പ്രശ്നത്തിലേക്ക് നയിക്കാം എന്നുള്ളതുകൊണ്ട്  അപ്പോൾ ഈ വാൽവ് എങ്ങനെയാണ് ബ്ലഡ് എന്നെ കൊണ്ടു ചെന്നെത്തിക്കുന്ന ആ ഒരു പ്രോസസ്സ് തകരാതെ സംഭവിക്കുന്നത്. ഞാൻ പറഞ്ഞതുപോലെ, ഒരു വശത്തേക്ക് മാത്രം രക്തത്തെ കയറ്റി വിടുന്നഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.