ഈ കാര്യം ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതി ഇനി സ്ട്രോക്ക് വരില്ല

പക്ഷാപാതം അഥവാ സ്ട്രോക്ക് എന്നിവയെപ്പറ്റി പൊതുജനങ്ങൾക്ക് അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ കുറച്ച് നിങ്ങളുമായി സംസാരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു സ്ട്രോക്ക് എന്താണ് എന്ന് നിങ്ങൾക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാമായിരിക്കും തലച്ചോറിലേക്കുള്ള രക്തധമനികൾ രക്തം കട്ടപിടിച്ച് ബ്ലോക്ക് ആകുന്നതിനെ യോ ധമനികൾ പൊട്ടി രക്തസ്രാവം ഉണ്ടാകുന്നതാണ് സ്ട്രോക്ക് എന്ന് പറയുന്നത് ഇങ്ങനെ സംഭവിക്കുമ്പോൾ തലച്ചോറിൽ തലച്ചോറിലെ നാഡീകോശങ്ങൾ ഡാമേജ് വരും അങ്ങനെ നശിച്ച് പോകാൻ സാധ്യതയുണ്ട് പിന്നെ നശിച്ചുപോകുന്ന ഭാഗം നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഏത് ഭാഗത്തെയാണ് കണ്ട്രോൾ ചെയ്യുന്നത് ആ ഭാഗത്തെ പ്രവർത്തനം നിലച്ചേക്കും കൈയിലെയും കാലിലെയും ആ ഭാഗത്തെ നിയന്ത്രിക്കുന്ന ന്യൂറോൺ ആണെങ്കിൽ ഒരു ഭാഗം പരാലിസിസ് ആയിരിക്കും ഫലം അങ്ങനെയല്ല.

കാഴ്ചയുടെ ന്യൂറോൺസ് അല്ലെങ്കിൽ വർത്തമാനത്തിന് ഉള്ള ന്യൂറോൺസ് കാഴ്ചയോ വർത്തമാനം പോകാം മാത്രമല്ല അതെല്ലാം വലിയ ധമനികൾ ആണ് അടയുകയും പൊട്ടുകയും ചെയ്യുന്നത് എങ്കിൽ മരണംവരെ സംഭവിക്കാം അതുപോലെ വളരെ അപകടകരമായ ഒരു അസുഖമാണ് ഈ സ്റ്റോക്ക് എന്നു പറയുന്നത് സ്ട്രോക്ക് വന്നാൽ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്നറിയാനും pablic ഇന്റെ ഇടയിൽ കോർപ്പറേഷൻ വളരെ അത്യാവശ്യമാണ് ഡോക്ടർമാർ ചികിത്സിച്ചു കൊണ്ട് മാത്രം ആയില്ല രോഗിയെയും രോഗിയുടെ ബന്ധുക്കളും രോഗിയുടെ കസിൻസ് എല്ലാവരുടെയും സഹകരണം ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമാണ് അതിനു ശരിയായ രീതിയിലുള്ള ചികിത്സ കൊടുക്കാൻ സാധിക്കുകയുള്ളൂ സ്ട്രോക്ക് വളരെയേറെ അപകടകാരിയായ ഒരു രോഗമാണ് മനുഷ്യർ മരിക്കുന്നതിന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ രണ്ടാമത്തെ കാരണം ഈ സ്ട്രോക്ക് മൂലമാണ്. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.