കക്ഷത്തിലെയും കൈമുട്ടിലും നിറം മാറ്റാൻ 20 മിനിറ്റുകൾ കൊണ്ട്

ആളുകൾ കമന്റ് ചെയ്തതാണ് കക്ഷത്തിൽ ഉള്ള കറുപ്പ് നിറം മാറ്റാൻ എന്തെങ്കിലും മാർഗം ഉണ്ടോ എന്ന് ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് വീട്ടിലുള്ള ചേരുവകൾ മാത്രം ഉപയോഗിച്ച് ക്രിസ്തുവിലുള്ള കറുപ്പ് നിറം മാറ്റാൻ പോകുന്നതിനുള്ള ഒരു അടിപൊളി റെമഡി ആണ്. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് കക്ഷത്തിൽ ഉള്ള കറുപ്പ് നിറം കയ്യിലെ മുട്ടിന് ഭാഗത്ത് വരുന്ന കറുപ്പ് നിറം എല്ലാം മാറ്റുന്നതിന് കഴിയും അപ്പോൾ പിന്നെ ഒട്ടു സമയം കളയാതെ ഇതിൽ ചേരുവകൾ എന്തെന്നു എന്താണെന്നും ഇതെങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കേണ്ടത് എന്നു നോക്കാം നമ്മുടെ റെമഡി തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ആദ്യമേ തന്നെ ഒരു ബൗൾ എടുക്കുക.

അതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് സോഡ പൊടി എടുക്കുക. ഇനി ഇതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ തൈര് ചേർക്കുക അതിനുശേഷം അരമുറി നാരങ്ങ നീര് ഇതിലേക്കു ചേർക്കുക. ഒരു നാരങ്ങയുടെ പകുതി എടുത്ത് ഇതില് നീ അതിലേക്ക് പിഴിഞ്ഞ് ഒഴിക്കുക. അവസാനമായി ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണ കൂടി ഇതിലേക്ക് ചേർക്കുക. ഇനി ഇത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക നല്ലതായി മിക്സ് ചെയ്യണം. നന്നായിട്ട് ഈ തൈരിന് കട്ട എല്ലാം അലിയുന്നത് വരെ നിങ്ങൾ മിക്സ് ചെയ്യണം അണ്ടർ ആംസ് വൈറ്റ് ആദ്യത്തെ സ്റ്റെപ്പ് ഇവിടെ കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിട്ടുണ്ട്. ഇനി നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് അല്പം ചൂട് ആയിട്ടുള്ള വെള്ളം എടുക്കുക ഇതിലേക്ക് ഒരു ടവൽ വെള്ളത്തിലേക്ക് ഒരു മുക്കിയ അതിനുശേഷം നിങ്ങളുടെ അണ്ടർ ആംസ് നല്ലതുപോലെ സ്റ്റീം ചെയ്യുക. നല്ലതുപോലെ സ്റ്റീം ചെയ്യുക ഒരു അഞ്ചുമിനിറ്റ് നേരം എങ്കിലും നിങ്ങൾ ഇങ്ങനെ ചെയ്യണം . സ്റ്റീം ചെയ്തതിനു ശേഷം നമ്മൾ തയ്യാറാക്കിയ പാക്ക് എടുത്തശേഷം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.