എന്നാലും ഇത്രയും കാലം അറിഞ്ഞില്ലല്ലോ എന്റെ ചക്കരേ

നമ്മൾ ഇവിടെ പറയുന്നത് വീട്ടിലുള്ള സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഉപയോഗിച്ചാൽ സ്പോട്ടിൽ റിസൾട്ട് കിട്ടുന്ന ഒരു കിടുക്കാച്ചി ഫേഷ്യലാണ് അപ്പോൾ പിന്നെ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ ഈ ഫേഷ്യൽ എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുക എന്ന് നോക്കാം ഇത് ഫേഷ്യലാണ് എന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇതിന് നാല് സ്റ്റെപ്പുകൾ ഉണ്ട് നാലു സ്റ്റെപ്പുകൾ വ്യക്തമായി ചെയ്താൽ മാത്രമാണ് ഇതിന് കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു റിസൾട്ട് ലഭിക്കുകയുള്ളൂ ആദ്യത്തെ സ്റ്റെപ്പ് ഫേസ് ക്ലെൻസിംഗ് ആണ് അപ്പോൾ ക്ലെൻസിംഗ് എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കുക എന്ന് നോക്കാം ക്ലെൻസിങ് ചെയ്യുന്നതിനായി നല്ലതുപോലെ കഴുകി വൃത്തിയാക്കിയ ഒരു ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എടുത്ത് ചോപ്പ് ചെയ്തെടുക്കുക ഇതിനുശേഷം ഒരു അരിപ്പ ഉപയോഗിച്ച് ഇതിലെ നീര് പിഴിഞ്ഞെടുക്കുക.

   

ഇരി പിഴിഞ്ഞെടുത്ത അതിനുശേഷം ആ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് കളയരുത് അത് നമുക്ക് പിന്നീട് ആവശ്യമുണ്ട് ഇനിയൊരു ബൗളിൽ ഒരു സ്പൂൺ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് നീര് ഒഴിക്കുക ഇതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ നാരങ്ങനീര് ഒഴിക്കുക. നിങ്ങൾക്ക് നാരങ്ങാ അലർജിയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ സ്ക്രീൻ സെൻസിറ്റീവാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നാരങ്ങക്ക് പകരമായി ഒരു സ്പൂൺ റോസ് വാട്ടർ ചേർക്കാവുന്നതാണ് ഇനി ഇത് നല്ലപോലെ മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം ഒരു കോട്ടൺ തുണിയിൽ മുക്കി നല്ലതുപോലെ മുഖത്ത് പുരട്ടുക. ഇതിൽ വളരെ ഉയർന്ന അളവിൽ ആന്റി ഏജിങ് പ്രോപ്പർട്ടീസ് അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് കരിവാളിപ്പ് ഇല്ലാതാകുകയും, നാരങ്ങാനീരിൽ തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള വൈറ്റമിൻസ് സി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/S5dHSMpL33Y