ശരീരം മുൻകൂട്ടി കാണിക്കുന്ന ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ കിഡ്നി രോഗത്തിന്റെ തുടക്കമാണ് ശ്രദ്ധിക്കുക

കഴിഞ്ഞ പ്രാവശ്യം മൂത്രത്തിൽ പത എന്ന വീഡിയോ ചെയ്തതിനുശേഷം ഒത്തിരിയേറെ ആളുകൾ അവരുടെ ടെസ്റ്റിംഗ് റിപ്പോർട്ടുകൾ ലാബ് റിപ്പോർട്ടുകൾ എനിക്ക് വാട്സാപ്പിൽ വാട്സപ്പിൽ അയച്ചു തന്നു ഞാൻ അത് ജസ്റ്റ്‌ ഒന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ ഒരുപാട് ആളുകൾക്ക് കിഡ്നി ഫെയിലിയർ ആകാനുള്ള സാധ്യത കാണിക്കുന്നതിന് ഇടയിൽ ഉള്ള റിപ്പോർട്ടുകളാണ് കണ്ടത് സാധാരണ നമ്മൾ വിചാരിക്കുന്നത് നോർമലായി കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത് ലെവൽ ആണ് എന്നതാണ് ഡോക്ടർമാരെ പോയി കണ്ടാൽ ഡയാലിസിസ് ഇലേക്ക് പോകേണ്ടിവരും റിപ്പോർട്ടുകളാണ് കണ്ടത് അതുകൊണ്ട് ഒന്ന് അനലൈസ് ചെയ്തപ്പോൾ വ്യക്തമായി കാര്യം ഒരുപാട് ആളുകൾക്ക് അത് ശ്രദ്ധിക്കാതെ പോകുന്ന കാര്യങ്ങളാണ് വൃക്കരോഗങ്ങൾ.

എന്നത് വൃക്ക രോഗങ്ങളിൽ നമ്മൾ വളരെയധികം കെയർഫുൾ ആയിരിക്കും കാരണം ലിവർ ഡാമേജ് എന്നു പറഞ്ഞാലും ഒരു പരിധിവരെ നമുക്ക് തിരിച്ചുകൊണ്ടുവരാൻ സാധിക്കും കാരണം പക്ഷേ കിഡ്നിയുടെ കാര്യം അങ്ങനെയല്ല നോർമൽ level എല്ലാം ക്രിയാറ്റിൻ ലെവൽ ഒന്ന് ക്രോസ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ അത് തിരിച്ചെത്തി ക്കുക എന്നുപറഞ്ഞാൽ നൂറിൽ ഒരു 5% മാത്രം ഒക്കെയാണ് സാധിക്കുക എപ്പോഴും ഹായ് ഹായ് എന്ന ലെവലിൽ പോയി കൊണ്ടേയിരിക്കും ക്രിയാറ്റിൻ ഈ അവസ്ഥയ്ക്ക് പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു മരുന്നുകൾ ഇല്ല കുറേ കഷായങ്ങളും മരുന്നുകളും ഇങ്ങനെ കഴിക്കാം എന്നല്ലാതെ പ്രത്യേകിച്ച് ഫലപ്രദമായ ഒരു ചികിത്സാരീതിയാണ് ഇപ്രാവശ്യം കിഡ്നി ഫെയിലിയർ കണ്ടീഷൻ ലേക്ക് പോയി കഴിയുമ്പോൾ അത് നമുക്ക് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് തിരിച്ചുകൊണ്ടുവരാൻ ആയിട്ട്, ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.