തടി വെക്കാൻ ആഗ്രഹമുള്ളവർ ഈ വീഡിയോ കാണാതെ പോകരുത്

തടി കൂട്ടാൻ ഇതാ വഴികൾ പ്രഭാതഭക്ഷണം ധാന്യങ്ങളും പ്രോട്ടീനും അടങ്ങിയ ആയിരിക്കണം കൂടെ ഒരു പഴവും കഴിക്കാം എങ്ങനെയെങ്കിലും വണ്ണം വയ്ക്കണമെന്നു കരുതി ഇങ്ങനെയുള്ള ഫാസ്റ്റ്ഫുഡുകൾ കൂടുതലായി ചിരിക്കരുത് പഴങ്ങളും പച്ചക്കറികളും ധ്യാനങ്ങളും ഒപ്പം ഇതിന്റെ കൂടെ കൊതിയൂറുന്ന വിഭവങ്ങളും ഭക്ഷണത്തിന്റെ ഭാഗം ആക്കിയാൽ മതി ഒരു സുപ്രഭാതത്തിൽ അധികം കഴിക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹിച്ചാൽ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വയർ നിറഞ്ഞ അധികം കഴിക്കാൻ പറ്റാതെ വരാം വലിയ അളവിൽ മൂന്നുനേരം കഴിക്കുന്നതിനേക്കാൾ നല്ലത് ചെറിയ അളവിൽ മൂന്നാലു അഞ്ചു നേരം കഴിക്കുന്നതാണ് ഒരു ഭക്ഷണത്തിനിടയിൽ ഉം 2 മണിക്കൂർ മുതൽ ഗ്യാപ്പ് പാടുകയുള്ളൂ ഒരിക്കലും അഞ്ച് മണിക്കൂറിനകം കൂടുതൽ ഇടവേള വരരുത് ദിവസവും ഒരേ തരം ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് ബോറടി ആകും.

പതിയെ കഴിക്കുന്നതിന് അളവു കുറയും ഇടയ്ക്ക് പുതിയ വിഭവങ്ങൾ പരീക്ഷിക്കണം ആദ്യം പ്രോട്ടീനിൽ നിന്നും തുടങ്ങാം ചീസ് അണ്ടിപ്പരിപ്പുകൾ ബീൻസ് മുട്ട എന്നിവയിൽ എല്ലാം മാറിമാറി പരീക്ഷിക്കാം പാകംചെയ്ത ഭക്ഷണം നാലും അഞ്ചും നേരം കഴിക്കാൻ ജോലി ഉള്ളവർക്ക് പ്രായോഗികമാവില്ല പഴങ്ങൾ സൗകര്യമില്ലാതെ കൊണ്ടുനടക്കാൻ ആയി കഴിയുന്ന സ്നാക്സുകൾ ഉപയോഗിക്കുക. ഗാനത്തിന് അഞ്ച് അണ്ടിപ്പരിപ്പ് കഴിച്ചിരുന്നു 10 എണ്ണം ആക്കുക. ആപ്പിള് ഏത്തപ്പഴ നുറുക്കി കഴിക്കുക ഇപ്പോഴും ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ അല്പം വലിയ പ്ലേറ്റ് എടുക്കുകഅപ്പോൾ സ്വാഭാവികമായും കൂടുതൽ ഭക്ഷണം എടുക്കും. ആദ്യമെടുത്ത ഭക്ഷണം കൊണ്ട് നിർത്തരുത് രണ്ടാമത് കുറച്ചുകൂടി കൂടുതൽ എടുക്കുക. വെള്ളം മാത്രം കുടിക്കാതെ കാലറി കിട്ടുന്ന പാനീയങ്ങൾ കുടിക്കുക. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/uvAzm19PD6M