നടുവേദന ഉള്ളവർ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ

ഞാനിന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്ന വിഷയം നടുവേദന കുറിച്ചാണ് എല്ലാം നടുവേദനയും ഡിസ്കിന് പ്രശ്നമാണ് എന്നത് ആളുകൾക്ക് ഒരു സംശയം ആണ് എനിക്ക് നടുവേദന ഉണ്ട് ഡിസ്ക് തെറ്റി ഇരിക്കുകയാണ് സത്യത്തിൽ അഞ്ചു ശതമാനത്തിൽ മാത്രമാണ് ഡിസ്ക് തെറ്റി ഇതുമൂലം ഞരമ്പിന് പരിക്ക് വന്ന നടുവേദന വരുകയുള്ളൂ 10 30 ശതമാനം ആളുകളിൽ ഡിസ്കിനു തേയ്മാനം കാരണം നടുവേദന വരാം ബാക്കിയുള്ള 56 ശതമാനം ആളുകൾക്കും ബാക്കിയുള്ള വേദനയ്ക്ക് കാരണം 2 കശേരുക്കൾ ഇടയിലാണ് ഡിസ്ക് ഉള്ളത് അപ്പോൾ കശേരുക്കളുടെ പ്രശ്നം ആകാം അല്ലെങ്കിൽ അത് കശേരുക്കൾക്ക് ഇടയിലുള്ള സന്ധില്ലുകൾ ഇതിനെല്ലാം കവർ ചെയ്തു കൊണ്ട് പ്രൊട്ടക്റ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ട് നിൽക്കുന്ന പേശികൾ അതിനുള്ള ഏത് സ്ട്രെച്ചർ നമുക്ക് നടുവേദന ഉണ്ടാക്കാം.

നടുവേദന വരുമ്പോൾ തന്നെ എന്റെ ഡിസ്ക് തെറ്റിയതാണ് എന്നുള്ള ചിന്ത വെറുതെയാണ് രണ്ടാമത് പൂർണ്ണമായും ശ്രമിച്ചാൽ നടുവേദന മാറും നടുവേദന വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ മൂന്നുമാസം രണ്ടു മാസം ഒക്കെ ബെഡ് റെസ്റ്റ് ആണ് അതും ഒരു പഠനങ്ങളും തെളിയിക്കുന്നത് സംഭവമാണ് നടുവേദന വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസം പൂർണ്ണമായും നമുക്ക് വിശ്രമിക്കാം ഇതിനു മാറുന്നതിനു വേണ്ടി എത്രയും പെട്ടെന്ന് സാധാരണജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിച്ചുവരുന്നത് അത്രയും പെട്ടെന്ന് നമ്മുടെ വേദന മാറാനും മുന്നോട്ടു നോക്കുമ്പോൾ നടുവേദന മാറാനുള്ള സാധ്യത ഇത്തരത്തിലുള്ള ആളുകളിൽ ആണ് പൂർണ്ണമായും വിശ്രമിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് പേശികളുടെ ശക്തി കുറയാനും പ്രശ്നങ്ങൾ വഷളാകാൻ ഉള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് പിന്നീടുള്ള തെറ്റിദ്ധാരണ നടുവേദന ഒരിക്കൽ വന്നാൽ പിന്നീട് ഒരിക്കലും മാറില്ല എന്നുള്ള ഒരു ധാരണ സാധാരണ ജനങ്ങൾക്ക് ഉണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.