നിങ്ങളോട് പ്രണയം ഉണ്ടോ ഒരാൾ റൊമാന്റിക് ആണോ എന്ന് തിരിച്ചറിയാൻ ഒരു സിമ്പിൾ ട്രിക്ക്

ഇന്ന് നമ്മുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ശരിക്കും നമ്മൾ റൊമാന്റിക് ആണോ എന്നതാണ് ചിലപ്പോഴൊക്കെ നമ്മുടെ ഇഷ്ടം പ്രകടിപ്പിക്കാതെ പോവുകയും ഒരു പ്രത്യേക സ്വഭാവമാണ്, ചിലർ ചിരിക്കില്ല പ്രത്യേക കെയറിങ് ഒന്നും കാണിക്കില്ല എന്നാൽ നല്ല ഇഷ്ടമാണ് ഇത് കുട്ടികളോട് വാങ്ങാം അല്ലെങ്കിൽ മാതാപിതാക്കളോട് ആകാം ഭർത്താവിനോട് ആവാം ഭാര്യയോടും ആകാം ചിലർക്ക് ഉള്ളിൽ ഭയങ്കര സ്നേഹം ആയിരിക്കും അങ്ങനെ ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് നഷ്ടങ്ങൾ സംഭവിക്കുന്നുപ്രധാനമായിട്ടും ഉള്ളിൽ ഒരു സ്നേഹം ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ട് മാത്രം ഒരുപാട് രോഗങ്ങൾ വരും കാരണം എന്താണെന്ന് അറിയോ എന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കാൻ ആരുമില്ല ചില രോഗികൾ പറയുന്നതാണ് ഡോക്ടർമാർക്ക് പോലും എന്റെ രോഗം മനസ്സിലാകുന്നില്ല.

അവർ പറഞ്ഞത് മാനസികം ആണെന്നാണ് ഇതുകേട്ട് എന്റെ വീട്ടിൽ വരുമ്പോൾ ഭർത്താവും പറയുന്നതും ഇതാണ് എനിക്കു മാനസിക പ്രശ്നമാണ് എന്നാണ് എല്ലാവരും പറയുന്നത് ശരിക്കും എനിക്ക് മാനസിക പ്രശ്നമുണ്ടോ കാരണം എന്താണ് നമ്മുടെ വേദനയും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ആരും മനസ്സിലാക്കുന്നില്ല ഭർത്താവ് വന്നു ഇങ്ങനെ തൊടാറുണ്ട് അയ്യോ ഭയങ്കര വേദനയാണ് വെറുതെ പറയല്ലേ ഇങ്ങനെ തട്ടിയാൽ എത്രത്തോളം വേദനയുണ്ടാകും അത് നീ വെറുതെ പറയുന്നതല്ലേ എന്നൊക്കെ ചോദിക്കാറുണ്ട് ഒരു ഐഡിയ ഇല്ല നമ്മുടെ കൂടെയുള്ള പാർട്ണറുടെ വേദന വിഷമങ്ങൾ അറിയാൻ എന്നാൽ നമ്മുടെ ചോദ്യങ്ങൾ ഉത്തരങ്ങൾ ഒക്കെ ആ ശാരീരിക ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ആളുകളെത്തി ഏറെ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താറുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.