ജീവിതത്തിൽ ശീലം ആക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുക അറിയാതെ പോകരുത്

നമ്മുടെ മലയാളികളുടെ രോഗങ്ങളിൽ 60% രോഗങ്ങൾ വെറും ഹൈഡ്രോ തെറാപ്പി കൊണ്ട് മാറ്റാം 60% രോഗം ഹൈഡ്രോ തെറാപ്പി കൊണ്ട് മാറ്റാം എന്താണ് ഹൈഡ്രോ തെറാപ്പി രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് നാലു ഗ്ലാസ് വെള്ളം കുടിക്കുക വേറെ ഒന്നുമില്ല ഒരു മൂന്നോ നാലോ ഗ്ലാസ് വെള്ളം കുടിച്ചാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിനകത്തുള്ള ആറ് ലിറ്റർ ബ്ലഡ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ കെട്ടികിടക്കുന്ന വെള്ളം പോലെയാണ് ബ്ലഡ് ഇരിക്കുന്നത് അതിനു ശുദ്ധീകരിക്കാൻ നിങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും വഴി കണ്ടു പിടിച്ചിട്ടുണ്ടോ ശരീരത്തിന് പുറത്ത് എത്ര തവണ വേണമെങ്കിലും നമുക്ക് കുളിക്കാം അകത്ത് എന്ത് ചെയ്യും അകത്ത് എങ്ങനെ ക്ലീൻ ചെയ്യും ഒരു വഴിയുമില്ല.

   

അത് മറ്റുള്ളവരെ വെള്ളം കുടിപ്പിക്കുന്ന അതിനുപകരം അവനവൻ വെള്ളം കുടിക്കുക നിങ്ങൾക്ക് അറിയാൻ സാധിക്കും 90 ശതമാനം അസ്വസ്ഥതകളും പോകാനുള്ള കാരണം നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പവർ ഇൻ ബാലൻസ് ആണ്. നമ്മൾ ശ്വസിക്കുമ്പോഴും നമ്മൾ ഒരു ഗ്ലാസ് മോരും വെള്ളം കുടിച്ചാൽ പെട്ടെന്ന് കേറി കരിക്കിൻ വെള്ളം കുടിച്ചാൽ ലെമൺ ജ്യൂസ് കുടിച്ചാൽ ശരിക്കും ശരീരം അനുഭവിക്കുന്ന വേദന എത്രയാണെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയുമോ നിങ്ങൾ സുഖിക്കുക യാണ് ശരീരം അനുഭവിക്കുന്ന വേദന വളരെയധികമാണ് എന്താണ് കാരണം നാരങ്ങ വെള്ളം അകത്തേക്ക് ചെല്ലുമ്പോൾ  Ph താഴേക്ക് പോയാൽ നിങ്ങൾ ശ്വാസം മുട്ടി മരിക്കും, മുകളിലേക്ക് പോയാൽ കൺവെൻഷൻ അപ്പോൾ ഏതാണ് വേണ്ടത് ശരീരത്തിന് ബാലൻസ് ചെയ്യിപ്പിക്കാൻ ശരീരം എന്തെല്ലാം ബുദ്ധിമുട്ടുന്നുണ്ട് എന്നറിയാമോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.