വയറും കുടലും ക്ലീൻ ആകും മലബന്ധം കീഴ്വായു ശല്യം ജീവിതത്തിൽ വരില്ല ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ

ഒരുപാട് ആളുകളെ കഷ്ടപ്പെടുന്ന പലവിധ രോഗങ്ങൾക്ക് കാരണമായേക്കാവുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട അസുഖത്തെക്കുറിച്ച് ആണെന്ന് പറയുന്നത് മലബന്ധം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യമാണ് ശരിയായ രീതിയിലുള്ള എലിമിനേഷൻ, അല്ലെങ്കിൽ വിസർജനം ശരിയായ രീതിയിലുള്ള വിസർജനം നടന്നില്ല എങ്കിൽ പല രോഗങ്ങൾക്കും കാരണമായേക്കാം അതിലൊരു നല്ല ഉദാഹരണം നമുക്ക് നോക്കാം ലിവർ, മെഡിസിൻ വേസ്റ്റ് ഒക്കെ പുറത്തേക്ക് കളയുക എന്നതാണ്. ഒരുപക്ഷേ ഇത് പുറത്തേക്ക് പോകുന്നില്ല എങ്കിൽ മലബന്ധം ആണെങ്കിൽ ഈ പറയുന്ന വേസ്റ്റ് മുഴുവൻ അവിടെ കെട്ടി നിൽക്കാനുള്ള സാധ്യത വർദ്ധിക്കും ഇങ്ങനെ കെട്ടി നിൽക്കുകയാണെങ്കിൽ പല ഓട്ടോ ഇമ്മ്യൂൺ ഡിസീസ് ലേക്ക് നയിച്ചേക്കാം അതുകൂടാതെ രോഗങ്ങളുടെ കാരണം ആയിട്ടും മലബന്ധത്തെ കാണാറുണ്ട്.

   

ഇതുപോലെ തന്നെ വളരെ പ്രധാനമാണ് ക്യാൻസറിനുള്ള സാധ്യത പോലും ഓട്ടോ ഇമ്മ്യൂൺ ഇക്വേഷൻ സാധ്യത ഉണ്ടാകും എന്നുള്ളത് ഈ ശോചന എന്ന് പറയുന്നത് വളരെയധികം ശരീരത്തെ സംബന്ധിച്ച് വളരെ പ്രാധാന്യമുള്ളതാണ്. ചെറിയ കുട്ടികളിൽ ഒക്കെ രണ്ടോ മൂന്നോ ദിവസത്തേക്ക് മലം പോയില്ലെങ്കിൽ ബുദ്ധിമുട്ട് ചൊറിച്ചിൽ പോലെ അനുഭവപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ട് ചൊറിഞ്ഞു തടിക്കുക ഇങ്ങനെ ഉണ്ടാകുന്ന പല രോഗങ്ങളും കണ്ടിട്ടുണ്ട് അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും ഒരു രോഗി വരുന്ന സമയത്ത് ശരിയായ രീതിയിൽ മലം പോകുന്നുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ മലബന്ധം ഉണ്ടോ എന്നുള്ള ഒരു ചോദ്യമാണ് പലരും പല രീതിയിലാണ് ഇത് ഉത്തരം പറയാൻ ഉള്ളത് എല്ലാ ദിവസവും പോകാറുണ്ട് പക്ഷേ ഇൻ കമ്പ്ലീറ്റ് ആണ് മുഴുവനായി പുറത്തേക്ക് പോയി എന്നുള്ള ഒരു ആത്മവിശ്വാസം ഇല്ല. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.