വീട്ടിൽ വച്ച് തന്നെ ഗ്യാസ്ട്രബിൾ പൂർണമായി മാറാൻ ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ

ഗ്യാസ്ട്രബിൾ എന്ന ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കാത്തവർ വളരെ കുറവായിരിക്കും നമുക്ക് ചുറ്റിലും എപ്പോഴും ഏമ്പക്കം വിടുന്നവർ വയറു തടിച്ചു വയറു വേദന അനുഭവിക്കുന്നവർ കീഴ്വായു വിട്ടുകൊണ്ട് സഭ വഷളാക്കുന്നത് ഇത്തരം ആളുകൾ ധാരാളമുണ്ട് ഇത്തരം ആളുകൾക്ക് ദഹനത്തിന് യഥാർത്ഥ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉള്ളത് കൊണ്ടാണ് അങ്ങനെ സംഭവിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിലും ജീവിതശൈലിയിലും ചില മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുമ്പോൾ ആളുകളുടെ ഇടയിൽ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതെ നമുക്ക് അതിജീവിക്കാൻ കഴിയും. ഇന്ന് അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു വിഷയം ആയിട്ടാണ് നിങ്ങളോട് സംവദിക്കാൻ ആയി എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

നമ്മുടെ കൂട്ടത്തിൽ പലരും ഗ്യാസിന് പ്രശ്നം അനുഭവിക്കുന്നവരാണ് പലപ്പോഴും അറ്റാക്ക് ആണോ എന്ന് പേടിച്ച് ആശുപത്രിയിലെത്തുമ്പോൾ ആയിരിക്കും പറയുന്നത് മോനെ ഇത് അറ്റാക്ക് ഒന്നുമല്ല ചെറിയ ഗ്യാസിന് പ്രശ്നം ആണ് എന്ന്, അറ്റാക്കിനെ പ്രശ്നങ്ങൾ പോലെ തന്നെ ഉണ്ടാക്കുന്ന ഗ്യാസ്ട്രബിൾ എന്ന വില്ലനെ അതിന്റെ അടിവേര് അറക്കുക എന്നത് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് കടുത്ത നെഞ്ചിരിച്ചൽ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ ഏമ്പക്കം വരുക ഭക്ഷണം കഴിച്ച് വായയിലെ നിറഞ്ഞ ഫിറ്റായി നിൽക്കുക അധികമൊന്നും വേണ്ട എന്നുള്ള തോന്നൽ അല്ലെങ്കിൽ ഓക്കാനം വരിക അല്ലെങ്കിൽ വയറുവേദന അല്ലെങ്കിൽ എപ്പോഴും ആയിരുന്നു കീഴ്വായു ഇട്ടു കൊണ്ടിരിക്കുക ഒരു 10 20 പ്രാവശ്യം ഉണ്ടാകുന്നതിന് സ്വാഭാവികമായി കണക്കാക്കാം ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ ഓഫീസ് ബസ്സിൽ കയറിയാൽ അതൊരു സാമൂഹിക ശല്യമായി മാറും. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.