ഒറ്റ പ്രാവശ്യം ഇതുപോലെ മുടിയിൽ ഉലുവ യോടൊപ്പം ഈ ചേരുവ കൂടി ചേർത്താൽ

മുടി പൊട്ടി പോകുന്നു മുടി കൊഴിയുന്നു തലയോട്ടി എല്ലാം ഡ്രൈ ആയി ഇരിക്കുന്നു അതു മൂലം താരൻ ഉണ്ടാകുന്നു മുടിയുടെ അറ്റം പിളരുന്നു മുടി തീരെ സ്‌ട്രെങ്ത് ഇല്ല ഒന്നു വലിച്ചാൽ പൊട്ടിപ്പോകും എന്നിങ്ങനെ ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങൾ ആളുകൾ മുടിയെക്കുറിച്ച് പറയാറുണ്ട് ഇങ്ങനെയുള്ള എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും പരിഹരിച്ചു കൊണ്ട് മൂടി നല്ല ആരോഗ്യത്തോടെ വളരുന്നതിനും മുടിയുടെ താരൻ എല്ലാം മാറാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു അടിപൊളി ഹെയർ മാസ്ക് ഉണ്ടെങ്കിലും ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് മുടിയുടെ ഒരുവിധം എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളെയും പരിഹരിക്കുന്ന മുടി ആരോഗ്യത്തോടെ വളരാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു അടിപൊളി ഹെയർ മാസ്ക് അതായത് നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ സിമ്പിൾ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു ഹെയർ മാസ്ക്അപ്പോൾ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ ഹെയർ മാസ്ക് എങ്ങനെ തയ്യാറാകണമെന്നും എന്തിന് പ്രധാന ചേരുവകൾ എന്തെല്ലാം ആണ്.

ഇത് എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്നും ഇത് എങ്ങനെയാണ് തലമുടിയെ സഹായിക്കുന്നത് എന്നു നോക്കാം കാണുന്നവർ ദയവായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണാൻ ശ്രമിക്കുക. എന്നും ഇത് ഉപയോഗിക്കേണ്ട രീതിയും അതുപോലെതന്നെ റിമൂവ് ചെയ്യേണ്ട രീതിയും വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് അതുകൊണ്ട് വീഡിയോ ദയവായി മുഴുവനായി കാണുക. ഇത് തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ഒരു ബൗളിൽ മൂന്ന് സ്പൂൺ ഉലുവ എടുക്കുക ശേഷം ഈ ഉലുവ മുങ്ങിക്കിടക്കാൻ പാകത്തിനു വെള്ളമൊഴിച്ച് കുതിരാൻ വയ്ക്കുക. കുറഞ്ഞത് 12 മണിക്കൂർ നേരമെങ്കിലും ഇതു കുതിരാൻ ആയി അനുവദിക്കണം. ശേഷം മിക്സിയിലിട്ട് നന്നായി അരച്ചെടുക്കുക. ഇതിൽ വെള്ളം ഒഴിച്ച് വെള്ളം കൂടിയാണ് അരച്ചെടുക്കുക വേണ്ടത് ഞാൻ ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ഉലുവ നല്ലതുപോലെ അരച്ച് എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.