തുടയിടുക്കിലെ കറുപ്പും ദുർഗന്ധവും മാറാൻ

ഒരുപാട് ആളുകൾ നമ്മുടെ വീഡിയോയ്ക്ക് താഴെ കമന്റ് ചോദിക്കുന്ന ചോദ്യം ആണ് തുടയിടുക്കിൽ ഉള്ള കറുപ്പ് നിറം മാറുന്നതിന് എന്തെങ്കിലും മാർഗങ്ങൾ ഉണ്ടോ എന്ന് തുടയിടുക്കിൽ കറുപ്പ് നിറം ഉണ്ടാകുന്നത് പലകാരണങ്ങൾകൊണ്ടും ആകാം ചിലപ്പോൾ ചില രോഗങ്ങളുടെ ലക്ഷണമായി ഉണ്ടാകാം അതല്ലെങ്കിൽ ചില മരുന്നുകൾ നമ്മൾ കഴിക്കുന്നതുമൂലം അതിന്റെ സൈഡ് എഫക്ട് ആയിട്ട് ഉണ്ടാക്കാം അതല്ലെങ്കിൽ ചില ഹോർമോൺ ഇൻ ബാലൻസ് മൂലം ഉണ്ടാകാം ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലമുണ്ടാകുന്ന കറുപ്പാണ് നിങ്ങൾക്കുണ്ടാകുന്ന എങ്കിൽ ആ പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിച്ചാൽ മാത്രമാണ് നിങ്ങളുടെ ആ കറുപ്പ് മാറുക.

അതല്ലാതെ നോർമൽ ആയിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് ആണെങ്കിൽ അതു മാറ്റിയെടുക്കുന്നതിന് നമ്മുടെ അടുത്ത് വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള മാർഗങ്ങളുണ്ട് നമ്മൾ ഇന്നിവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് അങ്ങനെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തുടയിടുക്കിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പുനിറത്തിൽ കറുപ്പു നിറം മാറുന്നതിന് dryness മാറുന്നതിന് തുടയിടുക്കിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഇൻഫെക്ഷൻ തടയാൻ സഹായിക്കുന്ന 3 അടിപൊളി റെമഡി കളാണ്. അപ്പോൾ നമ്മൾ മൂന്ന് റെമഡി ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താനായി പോകുന്നുണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഇതിൽ ഈസി എന്ന് തോന്നുന്ന ഏതെങ്കിലും ഒരെണ്ണം മാത്രം ചെയ്താൽ മതി അപ്പോൾ ഈ റെമഡി എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കുക എന്ന് എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം.

ആദ്യത്തെ റെമഡി നമുക്ക് പരിചയപ്പെടാം ഈ റെമഡി ആക്കുന്നതിനായി ആദ്യം തന്നെ ഒരു ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എടുക്കുക ഈ ഉരുളൻകിഴങ്ങ് നല്ലതുപോലെ കഴുകി എടുത്തതിനുശേഷം ഒരു ചോപ്പർ ഉപയോഗിച്ച് അരിഞ്ഞെടുക്കുക ശേഷം അതിന്റെ നീര് പിഴിഞ്ഞെടുക്കുക നീര് പിഴിഞ്ഞെടുത്ത ശേഷം അതിലെ ബാക്കിയുള്ള തൊലി ഒരു ബൗളിൽ തന്നെ വയ്ക്കുക ശേഷം നമ്മൾ പിഴിഞ്ഞെടുത്ത ഈ ഉരുളൻകിഴങ്ങു നീര്ലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ ചെറുനാരങ്ങാനീര് ഒഴിക്കുക. രണ്ടു സ്പൂൺ ടി ട്രീ ഓയിൽ എന്നിവ ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.