നിങ്ങളുടെ ജീവിതം തന്നെ മാറ്റി മറക്കും ഈ വീഡിയോ ഉറപ്പ്

ആദ്യം പറയട്ടെ ഇത് പ്രായപൂർത്തി ആയവർ മാത്രം കാണേണ്ട വീഡിയോ ആണ്. പോൺ വീഡിയോസ് എന്താണ് പോൺ വീഡിയോസ് ഇത് എങ്ങനെയാണ് നമ്മുടെ ജീവിതത്തെ ബാധിക്കുന്നത്? എന്നുള്ള വിഷയത്തെ കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. നമ്മൾ സിനിമ കാണുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല ഒരു സിനിമയിലെ നായകൻ പത്തും പതിനഞ്ചും പേരെ ഇടിച്ച് ഇടുമ്പോൾ ചെറുതായി എന്ന് ഇരിക്കുമ്പോഴും തെറിച്ചു പോകുന്ന സീനുകൾ കണ്ട് നമ്മൾ കയ്യടി കാറുണ്ട്. അപ്പോൾ നമുക്ക് അറിയാം ഇത് ഒരു സിനിമയാണ് ഇതൊന്നും യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിൽ നടക്കില്ല എന്ന് പല ആളുകളുടെയും റിയൽ ലൈഫിൽ അവർ തെറ്റിദ്ധരിക്കപ്പെടുന്ന കാര്യങ്ങളിലൊന്ന് പോൺ വീഡിയോസ് ആണ്.

അതായത് പോൺ വീഡിയോസ് കണ്ടുകഴിഞ്ഞു അതുപോലെ തന്നെ അവരുടെ ലൈഫിൽ ത്രീ ക്രിയേറ്റ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കുറച്ചു പേര് ഡിപ്രഷൻ ലേക്ക് പോകുന്നവരുണ്ട് ദാമ്പത്യജീവിതത്തിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നവർ ഉണ്ട് ഡിവോഴ്സ് ലേക്ക് പോകുന്നവരുണ്ട് . അതുതന്നെയാണ് യഥാർഥ്യം എന്ന് ഓർത്തു കൊണ്ടാണ് പേഴ്സണൽ ലൈഫിൽ ചെയ്യുന്നത്. അതായത് ഒരു സിനിമ ഇങ്ങനെയാണോ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നത് ഹീറോ ഹീറോയിൻ അതിന്റെ പാട്ട് സീനുകൾ അതേപോലെ തന്നെയാണ് പോൺ വീഡിയോസ് ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നത്. അവര് തമ്മിലുള്ള അറ്റാച്ച് മെന്റ് എന്ന് പറയുന്നത് വല്ലാത്ത ഇമോഷണൽ അറ്റാച്ച് മെന്റ് ലൗ മേക്കിങ് കാര്യങ്ങളും അല്ല അവിടെ ഒരു സീനുണ്ട് സ്ക്രിപ്റ്റുകൾ ഉണ്ട് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് ഒരു രീതിയിലാണ് ഒരു പോൺ വീഡിയോ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നത് വീണ്ടുമുള്ള തെറ്റിദ്ധാരണ എന്ന് പറയുന്നത് പലരും പരിശോധിക്കുന്ന സമയത്ത് പറയുന്നതാണ് എന്റെ പുരുഷലിംഗം വളരെ ചെറുതാണ് അപ്പോൾ ഞാൻ ചോദിക്കും എന്തുകൊണ്ട് അങ്ങനെ തോന്നുന്നു അപ്പോൾ പറയും ഞാൻ കാണുന്ന വീഡിയോകളിൽ വളരെ വലുതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.