മുഖത്തുള്ള കറുത്ത പാടുകൾ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇല്ലാതാക്കാനും മുഖം തിളങ്ങാനും

വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് കൃത്രിമ വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ കറുത്ത പാടുകൾ അകറ്റാൻ ഇതാ പത്തു വഴികൾ ഒന്ന് ഒരു കപ്പ് തൈരിൽ ഒരു മുട്ട നന്നായി അടിച്ചു ചേർക്കുക. ഈ മിശ്രിതം ഒരു മണിക്കൂർ മുഖത്തു പുരട്ടിയ ശേഷം തണുത്ത വെള്ളത്തിൽ നന്നായി തന്നെ കഴുകുക. ഇതൊരു ആഴ്ച കൃത്യമായി ചെയ്താൽ മുഖത്തുള്ള പാടുകൾ എല്ലാം മാറി നല്ല തിളക്കം ലഭിക്കും രണ്ട് ക്യാബേജ് നന്നായി അരച്ചു ഉരുട്ടുക കറുത്ത പാടുകൾ മാറുന്നതോടൊപ്പം ചർമം മൃദുവാകും. മൂന്ന് കറ്റാർവഴയുടെ ജെൽ മുഖത്ത് പുരട്ടുക.

   

4 ഒരു സ്പൂൺ ഈസ്റ്റിൽ ഒരു സ്പൂൺ കാബേജ് നീരും കുറച്ച് പനിനീരും ചേർത്ത് മുഖത്തു പുരട്ടുക 5 ഉരുളക്കിഴങ്ങ് കുഴമ്പു രൂപത്തിലാക്കി പുരട്ടുക കണ്ണിന് ചുറ്റുമുള്ള കറുത്ത പാടുകൾ മാറ്റുന്നതിന് ഇത് സഹായിക്കും 6 ഒരു തക്കാളിയുടെ നീരെടുത്ത് പല തവണയായി മുഖത്തു പുരട്ടുക ഒരാഴ്ചയ്ക്കുള്ളിൽ തന്നെ ചർമ്മം സുന്ദരമാകും 7 മഞ്ഞൾ പൊടിയിൽ നാരങ്ങാ നീരു ചേർത്ത് കുഴമ്പു രൂപത്തിൽ ആക്കുക അരമണിക്കൂർ മുഖത്തു പുരട്ടിയ ശേഷം കഴുകിക്കളയുക 8 മഞ്ഞളും ആര്യവേപ്പിലയും അരച്ച മിശ്രിതം ഒരു മണിക്കൂർ മുഖത്തു പുരട്ടിയ ശേഷം, തണുത്ത വെള്ളത്തിൽ കഴുകി കളയുക. 9 കച്ചതാ പാലിൽ രണ്ടു തരി ഉപ്പിട്ട അതിനു ശേഷം ഈ പാലു കൊണ്ട് മുഖം കഴുകുക. 10 ഓറഞ്ച് നീര പനിനീരും തുല്യ അളവിൽ എടുത്ത് മുഖത്ത് പുരട്ടുക. ഇനി കുറച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.