അരിപ്പൊടി ഉപയോഗിച്ച് ഇങ്ങനെ ഒരു അടിപൊളി ഐഡിയ ഉണ്ടല്ലേ ,അറിഞ്ഞില്ലായിരുന്നു ഇത്രയും കാലം

ഇന്നിവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് അരിപ്പൊടിയും മറ്റു ചേരുവകളും ഉപയോഗിച്ച് ഫേസ് വാഷ് ഫേസ് പാക്കന് പകരമായി ഒരു അടിപൊളി സോപ്പ് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നതാണ് അപ്പോൾ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കേണ്ടത് എന്ന് എങ്ങനെയാണ് ഇതിനെ ചേരുവകൾ എന്തെല്ലാമാണെന്നും നിന്നും നമുക്ക് പരിശോധിക്കാം ഈസോപ്പ് തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ആദ്യം നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് രണ്ട് സ്പൂൺ കറ്റാർവാഴയുടെ ജെല്ല് ആണ്. ഇപ്പോൾ ഒരു രണ്ടു സ്പൂൺ കറ്റാർവാഴ ജെൽ ഒരു ബൗളിലേക്ക് എടുക്കുക ഫ്രഷ് ആയിട്ടുള്ള കറ്റാർവാഴജെൽ ആണ് നിങ്ങളുടെ അടുത്തുള്ള എങ്കിൽ അത് ഉപയോഗിക്കുക റെഡി മെയ്ഡ് വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനേക്കാൾ അത് ചെയ്യുന്നതാകും നല്ലത് ഇനി അടുത്തതായി ഈ ചെറിയ കപ്പിൽ പാലു ചേർക്കുക തിളപ്പിക്കാത്ത പാൽ ചേർക്കേണ്ടത്.

   

ശേഷം ഇതിലേക്ക് 2 ടേബിൾ സ്പൂൺ അരിപ്പൊടി രണ്ട് ടേബിൾസ്പൂൺ നാരങ്ങനീര് രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ ബദാം ഓയിൽ ചേർക്കുക ഇനി ഇതിലേക്ക് രണ്ടു തുള്ളി എസൻഷ്യൽ ഓയിൽ ചേർക്കുക. എസൻഷ്യൽ ഓയിൽ ഇത് വേണമെങ്കിൽ ആണ് ചേർക്കാവുന്നതാണ് നമ്മൾ ഇതിൽ എസൻഷ്യൽ ഓയിൽ ഇതിന്റെ ഗുണമെന്ത് ലഭിക്കുമെന്ന് തന്നെയാണ് നമ്മളെ ഏതു എസൻഷ്യൽ ഓയിൽ ആണ് ഇതിൽ ചേർക്കുന്നത് അതിന്റെ മണം കൂടി ഇതിനു കിട്ടും എന്നതാണ് ഇനി ഇത് നല്ലപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക നല്ലതുപോലെ മിസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഇതൊരു ഫേസ് പാക്ക് പരുവത്തിൽ ആകുന്നു. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.