ഇത്രയും നല്ല റിസൽട്ട് സ്വപ്നത്തിൽ പോലും വിചാരിച്ചില്ല. അതും ഇത്ര എളുപ്പത്തിൽ

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടാൻ പോകുന്നത് മുടി നല്ല സോഫ്റ്റ് സ്മൂത്ത്‌ ആവുന്നതിനു മുടി പൊട്ടിപ്പോകുന്നുവോ താരൻ ഉണ്ടാകുന്ന എന്നിങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ പരിഹരിച്ചുകൊണ്ട്, മുടി കരുത്തോടെ വളരാൻ അതിനു സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന വളരെ സിമ്പിൾ ആയി വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന, വളരെ ഫലപ്രദവും ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഹെയർ മാസ് ആണ്. അപ്പോൾ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ, ഇനി ഇങ്ങനെ തയ്യാറാകണമെന്ന് ഇനി പ്രധാന ചേരുവകൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് ഇനി എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. എയർ മാർക്ക് ഡയറക്ടർ നന്നായിട്ട് നോക്ക് ആദ്യം തന്നെ വേണ്ടത് ഹിബിസ്ക്കസ് power ആണ്. ഹിബിസ്ക്കസ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഇനി കിട്ടാൻ അത്ര ബുദ്ധിമുട്ട് ഉള്ളത് ഒന്നുമല്ല.

നമ്മുടെ നാട്ടിൽ സുലഭമായി ലഭിക്കുന്ന ചെമ്പരത്തിപ്പൂവ്, ഇലയും കൂടി ഉണക്കിപൊടിച്ച് താണ് ഇത് ഒരു മൂന്ന് ടേബിൾസ്പൂൺ ഒരു ബൗളിലേക്ക് എടുക്കുക. ഇതെങ്ങനെ പൊടിരൂപത്തിൽ കടകളിൽനിന്ന് വാങ്ങിക്കാൻ പറ്റും. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഹോസ്റ്റലിൽ താമസിക്കുന്നവർക്ക് ഇതു വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്നതാണ്. നീ പൊടി വേണ്ട എന്നുള്ളവർക്ക്, കുറച്ചു ചെമ്പരത്തിപൂവ് കൂടി ഇല പറിച്ചെടുത്തു അരച്ച ശേഷം ഞാൻ ഈ പറയാൻ പോകുന്ന ചേരുവകൾ കൂടി ചേർത്താൽ മതി. ഉണക്കി പൊട്ടിക്കണം എന്നുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെയും ചെയ്യാം. മുടി കൂടുതലുള്ളവർ അളവ് കൂടുതൽ എടുക്കണം. ഇതിലേക്ക് മൂന്നു സ്പൂൺ കട്ട തൈര് കൂടി ചേർക്കുക. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.