ബൈപ്പാസ് ചെയ്യണം എന്നു പറയുന്നവരുടെ പോലും ഹാർട്ട്‌ ബ്ലോക്ക് മാറും ഇത് ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ

വയസായ ആളുകൾ പ്രമേഹരോഗികൾ പുകവലിക്കാർ, ഇവർക്കെല്ലാം സാധാരണ ആളുകളിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായി കൊണ്ട്, കോംപ്ലക്സ് ഹാർട്ട്‌ ബ്ലോക്ക്‌ പലപ്പോഴും കാണാറുണ്ട്. പലപ്പോഴും നാലഞ്ചു ബ്ലോക്കുകൾ, ഹാർട്ടിന് മെയിൻ ഭാഗത്ത് ബ്ലോക്ക്. കാൽസ്യം പോലെയുള്ള ഹാർഡ് ആയ ബ്ലോഗുകൾ, 100% അടഞ്ഞ ബ്ലോക്കുകൾ, മെയിൻ ജംഗ്ഷൻ ബ്ലോക്കുകൾ. എനിക്കെല്ലാം സാധാരണ രീതിയിലുള്ള ബേസിക് ആൻഡ് പ്ലാസ്റ്റിക്, മരുന്നുകൾ പലപ്പോഴും പരാജയപ്പെടാൻ ആണുള്ളത്. റിസ്ക് ആയിരിക്കും .

ഇവർക്കെല്ലാവർക്കും പൊതുവേ ബൈപ്പാസ് സർജറി ആണ് നിർദേശിക്കാറുള്ളത്. എന്നാൽ ബൈപ്പാസ് സർജറി എന്ന് കേൾക്കുമ്പോഴേ പേടിച്ച്, പലരും അതിൽ നിന്നും ഓടി കൊണ്ട്, അശാസ്ത്രീയമായ മാർഗങ്ങളിലൂടെ പല പച്ച മരുന്നുകളിലൂടെ പോവുകയും, അങ്ങനെ ഹാർട്ട് നിന്ന് ബ്ലോക്ക് കൂടി കൊണ്ട്, അറ്റാക്ക് വന്ന് ഫെയിലിയർ ആയി , ഒരുപാട് അനുഭവങ്ങൾ ഉണ്ട്. ഇത്തരം കോംപ്ലക്സ് ഉണ്ടാക്കുന്ന ബ്ലോക്കുകൾ ക്ക്, ബൈപാസ് ഇല്ലാതെതന്നെ ചികിത്സിക്കുന്ന, ലേറ്റസ്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ടെക്നിക്കാണ് ചിപ്പ് cto. ഇത് ലേറ്റസ്റ്റ് അഡ്വാൻസ് ആൻഡ് പ്ലാസ്റ്റി ആണ് സാധാരണയുള്ള, കാലുകളിലൂടെ ട്യൂബ് കടത്തി, പക്ഷേ ഇതിൽ നമ്മൾ കാൽസ്യം കൊണ്ടുണ്ടാകുന്ന ബ്ലോക്കുകളിൽ നമ്മൾ കിട്ടാനുള്ള ടാബ്ലറ്റ് സിസ്റ്റങ്ങൾ നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു. പണ്ടത്തെ അടഞ്ഞ cto തുറക്കുന്നതിനുള്ള, ടെക്നിക്കൽ ഉപയോഗിക്കും.

സ്പെഷ്യലൈസ്ഡ് വയറുകൾ ഗൈഡുകൾ, ഒക്കെ ഉപയോഗിക്കാം. ഇതെല്ലാം കൃത്യത കൂടുന്നതിനുള്ള, ജംഗ്ഷൻ ബ്ലോക്ക് ഫൈബർ സിസ്റ്റം. ഇതെല്ലാം കമ്പയിൻ ചെയ്തു കൊണ്ട് ഇത്തരം കോംപ്ലക്സ് ബ്ലോക്കുകളിൽ, നൂറുശതമാനവും മാറ്റിക്കൊണ്ട്,ഹാർട്ട്‌ നെ രക്ഷപ്പെടുത്താനും ചിപ്പുകൾ മുഖേന സാധിക്കും. ഇതിനു ഗുണങ്ങൾ സാധാരണയുള്ള ആൻജിയോപ്ലാസ്റ്റി പോലെ തന്നെയാണ്. സിമ്പിൾ ആണ് സാധാരണ ഒന്ന് രണ്ട് ദിവസം കൊണ്ട് ഹോസ്പിറ്റലിൽ നിന്നുകൊണ്ട്, മൂന്ന് നാല് ദിവസത്തെ റസ്റ്റ് എടുത്തു കൊണ്ട് വീട്ടിൽ പോകാവുന്നതാണ്. പഴയതുപോലെ ജീവിതത്തിലോട്ട് കടക്കാൻ കഴിയും. ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.