മുടി കറുക്കുന്നതിന്, ഇതും വരില്ല വരില്ല കരുതിയ കൊഴിഞ്ഞ മുടി വീണ്ടും വരുവാൻ, ഇതൊന്നു ചെയ്തുനോക്കിയാൽ

മുടി ഒരു കണക്കും ഇല്ലാത്ത രീതിയിൽ കൊഴിഞ്ഞുപോകുന്നു എന്തൊക്കെ ചെയ്തിട്ടും മാറുന്നില്ല. മുടി ആകെ ചെമ്പിച്ച ഇരിക്കുന്നു മുടിക്ക് കരുത്തില്ല. ഈ പരാതി പറയുന്നവർക്ക് മുടിയുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം മാറ്റി. വളരെ കരുത്തോടെ അല്ലെങ്കിൽ ആരോഗ്യത്തോടെ വളരാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു ആരോഗ്യ എണ്ണ. എങ്ങനെ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാമെന്നാണ് ഇനി വീഡിയോ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. എന്തെല്ലാമാണ് പ്രധാന ചേരുവകൾ എന്നും, ഇതെങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണമെന്നും, ഇതെങ്ങനെ തയ്യാറാക്കുമെന്ന് അറിയുവാൻ വേണ്ടി ഈ വീഡിയോ മുഴുവൻ കൃത്യതയോടെ കാണുക. ഇത് തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി നമുക്ക് ആദ്യമേ തന്നെ വേണ്ടത് 7 അല്ലെങ്കിൽ എട്ടു വെറ്റില ആണ്. ആയുർവേദ നിങ്ങളിലെ ഒഴിച്ചുകൂടാനാവാത്ത ഒരു ചേരുവയാണ് വെറ്റില.

എന്ന കാര്യം എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ്. ഇനി നമുക്ക് ആവശ്യമായുള്ളത് ചെമ്പരത്തിയുടെ ഇലയാണ്. ചെമ്പരത്തിയുടെ എടുക്കുമ്പോൾ ഒരുപാടു മൂപ്പ് ആകാത്ത ഇല വേണം തെരഞ്ഞെടുക്കാൻ. ഇനി ഒരു ബൗളിൽ കുറച്ചു കറിവേപ്പില കൂടി എടുക്കുക. അവസാനമായി നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് 200ml ശുദ്ധമായ വെളിച്ചെണ്ണയാണ്. പാക്കറ്റ് വെളിച്ചെണ്ണ ഉപയോഗിക്കാതിരിക്കുന്നതാണ് ഉത്തമം ഒന്നെങ്കിൽ. ആട്ടി എടുത്ത വെളിച്ചെണ്ണയോ അല്ലെങ്കിൽ വെർജിൻ വെളിച്ചെണ്ണ ഉപയോഗിക്കാം. വെർജിൻ വെളിച്ചെണ്ണ എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കുന്നത് എന്നറിയാത്തവർ, കമന്റ് ചെയ്യുക ഒരുപാട് ആവശ്യക്കാർ ഉണ്ടെങ്കിൽ, വെർജിൻ വെളിച്ചെണ്ണ തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം, അടുത്ത വീഡിയോയിലൂടെ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് ആയിരിക്കും. ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.