തലവേദന ഒഴിവായി കിട്ടാൻ ഈ 5 കാര്യങ്ങൾ മാത്രം ചെയ്താൽ മതി

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് മൈഗ്രേൻ എന്നുപറഞ്ഞ് വിഷയത്തെക്കുറിച്ചാണ്. ഈ വീഡിയോയുടെ പറയുന്ന അഞ്ച് കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് ഫോളോ ചെയ്യാനായി സാധിക്കുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് മൈഗ്രേൻ പൂർണമായിത്തന്നെ മാറ്റാനായി സാധിക്കും. ആദ്യത്തെ കാര്യം എന്നു പറയുന്നത് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ജീവിതശൈലിയിലുണ്ടാകുന്ന മാറ്റമാണ്, ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ, എന്നുപറയുമ്പോൾ, എല്ലാറ്റിനും ഒരു ശരിയായിട്ടുള്ള സമയം, ശ്രദ്ധിക്കുക. അതായത് മോണിംഗ് ബ്രേക്ഫാസ്റ്റിന് ഒരു കറക്റ്റ് സമയം എട്ടുമണിക്ക് 9:00 വരെയുള്ള സമയം ആണെങ്കിൽ, അത് ഫിക്സ് ചെയ്യുക. ഉച്ചക്ക് ലഞ്ചിന് സമയമാണെങ്കിൽ, ഒരു മുട്ട രണ്ടുമണിവരെ ടൈം ഫിക്സ് ചെയ്യുക. ഉച്ചതിരിഞ്ഞുള്ള ടീ ബ്രേക്ക് ആണെങ്കിൽ എന്നാലും അവിടെ നാലു മണി തൊട്ട് നാലര വരെ ടൈം ഫിക്സ് ചെയ്യുക. അതുപോലെതന്നെ രാത്രിയിലുള്ള ഡിന്നർ, ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ പോലെ, നമ്മൾ ടൈം ഫിക്സ് ചെയ്യണം. ഈ ജീവിത രീതിയിൽ ആണ് നമുക്ക് മാറ്റം വരുത്തേണ്ടത്.

ഏറ്റവും കൂടുതൽ സമയം മൈഗ്രേൻ കൂടുന്നത് യാത്ര പോകുന്ന സമയത്ത്. ഒരുപാട് ലേറ്റ് നമ്മുടെ കണ്ണിലേക്കടിക്കുന്നു സമയത്ത്, വിശന്നിരിക്കുന്ന സമയത്ത് ഒക്കെയാണ് മൈഗ്രേൻ പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടുതൽ ആയിട്ടും വരുന്നത്. ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഉള്ള വ്യത്യാസം ആണ് ആദ്യം തന്നെ നമ്മൾ വരേണ്ടത്. നമ്മൾ എന്തു ചെയ്യുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് ഒരു ആശ്വാസം, ഞാൻ ഓൾറെഡി തന്നെ പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞു.അത് നമ്മൾ തീർച്ചയായും ഫോളോ ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ്. രണ്ടാമത്തെ കാര്യം എന്നുപറയുന്നത് ഉറക്കമാണ്. ഉറക്കം എന്നുപറയുമ്പോൾ രാത്രിയിൽ ശരിയായിട്ടുണ്ട് ഉറക്കം കിട്ടിയിട്ടില്ല എങ്കിൽ, തലവേദന ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണം ആകാം. അതായത് നമ്മൾ 10 മണിക്ക് കിടന്നു ആറുമണിക്ക് എഴുനേറ്റു എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല, 10 മണിക്ക് രണ്ടു മണിവരെ എങ്കിലും നമ്മൾ deep sleep വരുകയാണെങ്കിൽ, ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് മൂത്രമൊഴിക്കാൻ എഴുന്നേൽക്കുക. ഇങ്ങനെയാണ് വരുന്നത് എങ്കിൽ, ഉറക്കം ശരിയായി കിട്ടി എന്ന് പറയാനാകില്ല. ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.