കൊളസ്ട്രോൾ തടയുന്നതിനും നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനുമുള്ള പ്രകൃതിദത്ത പരിഹാരങ്ങൾ

യൂറിക്കാസിഡ് നിയന്ത്രിക്കാൻ ഇതിലും നല്ല വഴികൾ സ്വപ്നത്തിൽ മാത്രം. ശരീരത്തിൽ അമിതമായി യൂറിക്കാസിഡ് ഉൽപാദിപ്പിക്കുന്നതിന് ഫലമായി, ശരിയായ അളവിൽ ഇത് ശരീരത്തിൽ നിന്ന് സുഖം പുറംതള്ളപ്പെട്ട താതെ സാഹചര്യത്തിൽ , രക്തത്തിൽ യൂറിക് ആസിഡ് അളവ് വർദ്ധിക്കുകയും, ഇതുമൂലം കിഡ്നിയും സ്റ്റോൺ, കിഡ്നി ഫെയിലിയർ, തുടങ്ങിയ അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ടാകുവാനും, സാധ്യത കൂടുതലാണ്. അമിത മദ്യപാനം കിഡ്നി സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ, അമിതവണ്ണം, തൈറോയ്ഡ് പ്രശ്നങ്ങൾ, പാരമ്പര്യം, ഡയബറ്റിസ്, തുടങ്ങിയ രോഗങ്ങൾ യൂറിക്കാസിഡ്, അളവ് വർധിക്കുന്നതിനു കാരണമാകും ഉണ്ട്. അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ, അമിതമായ മദ്യപാനം. കിഡ്നി സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ, ഹൈപ്പോതൈറോയ്ഡിസം, പ്രമേഹം പാരമ്പര്യ മുതലായവ, യൂറിക്കാസിഡ് ഉൽപാദനത്തെ ബാധിക്കാറുണ്ട്.

   

ചിലതരം കാൻസറുകൾ, കീമോതെറാപ്പി, അമിത വ്യായാമം എന്നിവയും, യൂറിക്കാസിഡ് താൽക്കാലികമായി വരുന്നതിന് കാരണമാകാറുണ്ട്. യൂറിക്കാസിഡ് അളവ് നിയന്ത്രിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു, ചില പ്രകൃതിദത്തമായ മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഇതാ. ആപ്പിൾ സിനഗർ വിനഗർ. ശരീരത്തിൽനിന്ന് യൂറിക്കാസിഡ് ഇതുപോലെയുള്ള മാലിന്യങ്ങളെ നീക്കാനായി സഹായിക്കും. ഇതിൽ യൂറിക്കാസിഡിന് പുറന്തള്ളുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന, മാലിക് ആസിഡ് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളത്തിൽ ശുദ്ധമായ ഈ വിനാഗിരി ഒരു ടീസ്പൂൺ ചേർക്കുക. ഇതൊരു ദിവസം രണ്ടോ മൂന്നോ പ്രാവശ്യം കുടിക്കുക.ലെമൺ ജ്യൂസ് ഒരു ഗ്ലാസ് ചെറിയ ചൂടുള്ള വെള്ളത്തിൽ, ഒരു നാരങ്ങ പിഴിഞ്ഞ് ചേർത്തു, പിന്നെ ഇന്നും രാവിലെ ഭക്ഷണത്തിനു മുമ്പ് കുടിക്കുക. ജെറി പാനീയത്തിൽ യൂറിക്കാസിഡ് നിയന്ത്രിക്കാൻ സഹായിക്കന്ന ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനും കാണുക.