തലയിലുള്ള മുടി കൊഴിച്ചിൽ, താരൻ ,പേൻ ഇവയെല്ലാം മാറാൻ ഇതാ ഒരു സിമ്പിൾ ട്രിക്ക്

തലയോട്ടിയിൽ നിറച്ചും താരൻ, തലയിലെ പേൻ ഉണ്ട്, പോരാത്തതിന് മുടി പൊട്ടി പോകുന്നുണ്ട്. തലയിൽ ആകെ ചൊറിച്ചിലാണ്. അതുപോലെതന്നെ മുടി കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്നു. ഇങ്ങനെയൊക്കെ പരാതിയുള്ള ഒരുപാട് പേരുണ്ട്. ഇങ്ങനെ താരനും പേനും ഈരും മുടി പൊട്ടി പോകുന്ന പ്രശ്നം ഒക്കെ, ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവർക്ക്, വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് ഈ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം ഒഴിവാക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന, ഒരു അടിപൊളി സിമ്പിൾ റെമഡി ഇന്ന് ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. അപ്പോൾ പിന്നെ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ, ഈ റെമഡി എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കി ആക്കി ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് നോക്കാം . അപ്പോൾ ഈ റെമഡി തയ്യാറാക്കുന്നതിനും ഉപയോഗിക്കുന്നതിനു,

   

വളരെ എളുപ്പമാണ്. ഇത് തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയാണെന്ന് നോക്കാം. ഇതിനെക്കുറിച്ച് നോക്കാതെതന്നെ വേണ്ടത് ആപ്പിൾ സിഡർ വിനഗർ ആണ്. ഒരു ബൗളിലേക്ക് കുറിച്ച് എടുക്കുക. ഇത് അല്പം എളുപ്പമുള്ള ബൗളിലേക്ക് ഒഴിക്കുക. നിങ്ങൾ എത്ര അളവ് ആപ്പിൾ സിനഗർ വിനഗർ ആണ് എടുത്തത്, അതിന്റെ ഇരട്ടി വെള്ളം അതിലേക്ക് ചേർക്കുക. നന്നായി മിക്സ് ചെയ്യുക. നമ്മുടെ റെമഡി ടയർ ആയിട്ടുണ്ട്. ഇനിയും ഒരു സ്പ്രേ ബോട്ടിലേക്ക് മാറ്റുക. അടുത്തതായി എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. ഈ മിശ്രിതം ഇതുപോലെ നിങ്ങളിൽ മുടിയിലും തലയോട്ടിയിലും എല്ലാം സ്പ്രേ ചെയ്യുക. ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.