രോഗങ്ങൾ ഒന്നിനുപുറകെ ഒന്നായി ജീവിതത്തിൽ വരരുതെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ മാത്രം കാണുക

ഹാർട്ട് അറ്റാക്കും സ്ട്രോക്കും ഒക്കെ ഉണ്ടാകുന്നത്, മിക്കവാറും അമിത പ്രഷറും കൊളസ്ട്രോളും ഷുഗറും ഒക്കെ ഉള്ളവർക്ക് ആയിരിക്കും. അതിനായി മരുന്ന് കഴിക്കുന്നവർക്ക് മാണ്. ഇത്തരം രോഗങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനകാരണം. ജീവിതശൈലിയുടെ അപാകതകളാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് മരുന്നോ ഓപ്പറേഷൻസ് കൊണ്ടോ, ഇത്തരം രോഗങ്ങൾ ചികിത്സ മാറ്റാനായി കഴിയാത്തത്. അതിനാൽ ഇത്തരം പരിശോധനകൾക്കും. ഓപ്പറേഷനുകളും വിധേയരാകുന്ന രോഗികളും ബന്ധുക്കളും, അവയുടെ ഗുണദോഷങ്ങൾ പെറ്റി അറിയേണ്ടതുണ്ട്. ഹൃദ്രോഗം രോഗം പ്രധാനമായും രണ്ടു തരമാണ്. ആദ്യത്തേത് ഇലക്ട്രിക്കൽ വയറിങ് പ്രശ്നം മൂലമാണ് ഉണ്ടാകുന്നത്. ഹൃദയവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പേസ്മേക്കർ ഉം, നേർവ്കളുടെയും അപാകതകൾ മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ.

രണ്ടാമത്തെ രക്തക്കുഴലുകളിലെ അടവ്. അതായത് ട്രാവൽ സംബന്ധം ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ. ഇലക്ട്രിക്ക് പ്രശ്നങ്ങളാണ് ഹൃദയത്തിന്റെ സ്തംഭന,നെഞ്ചിടിപ്പ് കൂടുന്നതിന്, ഒന്നെങ്കിൽ നെഞ്ചിടിപ്പ് കുറയാനും ഒക്കെ കാരണം. പ്ലംബിംഗ് ന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഹൃദയത്തിലെ രക്തക്കുഴലുകളെ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ, ഹാർട്ട് അറ്റാക്കിന് കാരണം. മാനസിക സംഘർഷമോ, ഹൃദയധമനികളിൽ പെട്ടെന്നുണ്ടാകുന്ന അടവുകളും മൂലം, ഹൃദയത്തിലെ പേസ്മേക്കർ നോ, ഇലക്ട്രിക് വയറിങ്, തകരാർ ഉണ്ടാവുകയും, അതിലേക്കുള്ള രക്തയോട്ടം കുറയുമ്പോഴും നിലയ്ക്കുകയും ചെയ്യുമ്പോഴാണ്, പെട്ടെന്ന് ഹൃദയമിടിപ്പ് നിലച്ച ഹൃദയം സ്തംഭിക്കുന്നത്. പെട്ടെന്ന് ഹൃദയത്തിന്റെ മിടിപ്പ് നിലച്ചാൽ, എല്ലാ ശരീര ഭാഗങ്ങളിലേക്കുള്ള, ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതൽ ആയി അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.