മിനിട്ടുകൾ കൊണ്ട് മുഖത്തെ എല്ലാത്തരം കുരുക്കളും പാടുകളും എല്ലാം മാറി മുഖം സുന്ദരമാകും ഇത് ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ

നമ്മൾ ഇന്ന് ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്, മുഖത്തുണ്ടാകുന്ന എല്ലാത്തരം പാടുകളും, കുരുക്കള് മുഖത്തെ മൃദ ചർമവും, എല്ലാം മാറി, മുഖം നല്ല ക്ലീനാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ ഹോം റെമഡി ആണ്. ഒട്ടും സമയം കളയാതെ, നമുക്ക് ഈ ഹോം റെമഡി എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്ന് നോക്കാം . ഹോം റെമഡി തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി, നമുക്ക് ആദ്യമേ വേണ്ടത് ഒരു നാരങ്ങ ആണ്. നാരങ്ങയും തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കുക. ഇത്രയും പഴുപ്പ് പാടുകയുള്ളൂ, ഇതിൽ കൂടുതൽ പഴുപ്പ് ആകാൻ പാടില്ല. അനുകൂല തന്നെ ഇത് കൂടുതൽ പിഞ്ചു ചെയ്യാനും പാടില്ല. അതാണ് കൂടുതൽ നല്ലത്. അപ്പോൾ നമുക്ക് ഈ നാരങ്ങ നമുക്ക് ഒന്ന് മുറിച്ചെടുക്കാം.

   

നമുക്ക് ഈ ഹോം റെമഡി തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി വേണ്ടത്, പകുതി നാരങ്ങ ആണ്, നിങ്ങൾക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാം. നാരങ്ങ ധാരാളമായി ആന്റി ഓക്സിഡ്കളും സിട്രിക് ആസിഡും വൈറ്റമിൻ സിയും അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഇത് മുഖത്തെ മൃതകോശങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും, മുഖം ക്ലീൻ ആകുന്നതിനു സഹായിക്കും. ഇനി നമുക്ക് ഈ നാരങ്ങ ഒന്ന് പിഴിഞ്ഞ് എടുക്കാം. നാരങ്ങ പിഴിഞ്ഞ് എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഏകദേശം ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ വരെ വരും. ഇതിലേക്ക് ഒരു അര സ്പൂൺ മഞ്ഞൾപ്പൊടി ചേർത്ത് കൊടുത്തത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക. നല്ലതുപോലെ ഇളക്കണം കാരണം മഞ്ഞപ്പൊടി ഒഴിക്കുമ്പോൾ, ആ ബോഡി എല്ലാം മുകളിൽ കിടക്കും, അതുകൊണ്ട് നല്ലതുപോലെ ഇളക്കണം. ഇനി നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ളത്. വൈറ്റമിൻ ഫോർ ഹണ്ടർഡ് ക്യാപ്സ്യൂൾ ആണ്. ക്യാപ്സ്യൂൾ എടുത്തു പൊട്ടിച്ച് അതുമിതും ആയിട്ട് മിക്സ് ചെയ്യുക. ഇനി ഇത് നല്ലതുപോലെ ഇളക്കണം. ഇതിനെ പെറ്റി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.