ഇനി മുടി കൊഴിയാതെ ഇരിക്കുവാനും, ശരീരത്തിൽ വിറ്റമിൻസ് കുറയാതെ ഇരിക്കുവാനും ഇതു കഴിച്ചാൽ മതി

നമുക്ക് പല അത്യാവശ്യം ന്യൂട്രിയൻസ്, നമുക്ക് ഫുഡിൽ നിന്നും ലഭിക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന്, എന്നുള്ള കാര്യത്തിൽ പലപ്പോഴും നമ്മൾ ഉറപ്പുവരുത്തേണ്ടതുണ്ട്. അതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനം, നമ്മുടെ നേർവ്, ബ്ലഡ് വേസൽ, ജോയിനറുകൾ, ബോണസ്, നമ്മളുടെ എല്ലുകളുടെയും പല്ലുകളുടെയും ശക്തിക്ക്, ആരോഗ്യത്തിന് എല്ലാം ഉറപ്പുവരുത്തേണ്ട ചില ന്യൂട്രിയൻസ് ഉണ്ട്. നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതുപോലെ, കാൽസ്യം വൈറ്റമിൻ D3 എല്ലുകളുടെയും പല്ലുകളുടെയും ശക്തി ക്ക് ആയി നമ്മൾ എടുക്കേണ്ടതുണ്ട്. വൈറ്റമിൻ ഏ , വൈറ്റമിൻ സി വൈറ്റമിൻ A നമ്മുടെ സ്കിൻ നിന്റെ ആരോഗ്യത്തിനായി, ചർമത്തിന് അസുഖങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വേണ്ടി, വൈറ്റമിൻ എ സപ്ലിമെന്റ്, എന്നോട് ഇതെല്ലാം ഫുഡ് എല്ലാം തന്നെ കിട്ടുന്നുണ്ടോ എന്നുള്ളത്, പ്രത്യേകമായി ഉറപ്പുവരുത്തുക.

പലപ്പോഴും ഇതിന്റെ സപ്ലിമെന്റ് ടാബ്ലറ്റുമായി കഴിക്കാൻ, പലർക്കും മടിയാണ്. അപ്പോൾ നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ഇതെങ്ങനെ ഉൾപ്പെടുത്താനായി സാധിക്കും. എന്നുള്ളതിന് കുറിച്ചാണ് നമ്മുടെ എന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. വൈറ്റമിൻ A പ്രധാനമായിട്ടും നമുക്ക് ശരീരത്തിലേക്ക് കിട്ടാവുന്ന ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾ, വെജിറ്റബിൾസ് ആയിട്ടുള്ള ബ്രോക്കോളി, ചീര, നോൺ വെജിറ്റബിൾ പലതരത്തിലുള്ള ലിവർ, മട്ടൻ ലിവർ, എഗ്ഗ് യോക്ക് കോളസ്ട്രോൾ കൂടുന്നതുകൊണ്ട്, എഗ്ഗ് വൈറ്റ് ഉൾപ്പെടുത്തിയാൽ മതിയാകും. അതുപോലെ മധുരക്കിഴങ്ങ്, മാങ്ങ പഴം, ഇതിനെല്ലാം വൈറ്റമിൻ എയും ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. വൈറ്റമിൻ ബി കോംപ്ലക്സ്, അതിൽതന്നെ ഒരുപാട് വൈറ്റമിൻ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതലായി അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.