ഇത്രയും നല്ലൊരു റിസൾട്ട് കിട്ടുമെന്ന് സ്വപ്നത്തിൽ പോലും കരുതിയില്ല നന്ദി അളിയാ

നമ്മൾ എല്ലാവരും തന്നെ കടയിൽ നിന്നും കിട്ടുന്ന സൗന്ദര്യവർധക വസ്തുക്കൾ, സ്കിൻ വൈറ്റിനിങ് ക്രീമുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ്, ഈ വൈറ്റനിംഗ് ക്രീം ഇതിലൊക്കെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആയിട്ട് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത്, എല്ലാറ്റിലും അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു സാധനമാണ്, ബ്രൈറ്റ് പൊളിക് ആസിഡ്, നമ്മുടെ സ്കിന്നിന് ബ്രൈറ്റ്നെസ്സ് ലഭിക്കുന്നതിനു നമ്മളെ സഹായിക്കുന്നത് . അതായത് ബ്രോക്കോളി ആസിഡ് ന്റെ ഉപയോഗം എന്താണ് എന്ന് വെച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, ഇത് നല്ലതുപോലെ നമ്മുടെ സ്ക്രീനിലേക്ക് ഇറങ്ങി ചെല്ലുകയും, അതോടൊപ്പം കൊളേജ് പ്രൊഡക്ഷൻ വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും. അതുകൊണ്ടാണ് സ്കിൻ വൈറ്റ് ഇനി ഇത് സഹായിക്കും എന്ന് പറയുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ അല്ല ക്രീമുകളിലും ഇതൊരു ഭാഗമായി മാറിയത്. ഇത് വളരെ റിച്ച് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വിഭവമാണ്.

നമ്മുടെ എല്ലാവരുടെയും വീട്ടിലുള്ള അടുക്കളയിൽ നിന്ന് ലഭിക്കും. അതിന്റെ പേരിൽ ശർക്കര എന്നാണ്. അതായത് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ അടുക്കളയിൽ നിന്ന് സുലഭമായി ലഭിക്കുന്ന ശർക്കര ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട്, നമ്മുടെ പിന്നെ നല്ല സോഫ്റ്റ് ആൻഡ് സ്മൂത്ത് ആകാനാണ്. ഇന്ന് നമുക്ക് ശർക്കര ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഒരു ബോഡി പാക്ക് പരിചയപ്പെടാം. ഫുൾ ബോഡി പോളിഷിംഗ് തയ്യാറാക്കുന്നതിന് ആയിട്ട് ആദ്യം തന്നെ ഒരു പാത്രമെടുത്ത് അടുപ്പത്ത് വയ്ക്കുക. അതിനുശേഷം അതിലേക്ക് ഒരു നൂറു മില്ലി വെള്ളം എടുക്കുക. നീ ഇതിലേക്ക് ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ ശർക്കര ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. ഇനി ഇതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ ഇരട്ടിമധുരം പൊടിച്ചത് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക . ഇനി അഥവാ നിങ്ങളുടെ അടുത്ത് ഇരട്ടിമധുരം പൊടിക്കാത്ത ഇരിപ്പുണ്ട് എങ്കിൽ, അത് രണ്ട് കഷ്ണം ചേർത്താൽ മതി ഇതെങ്ങനെ പൊട്ടിക്കണം എന്നില്ല. എന്റെ അടുത്ത് പൊടിയാണ് ഇരിക്കുന്നത് അതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ പോട്ടെ ചേർത്തത്. ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.