ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും ടെൻഷൻ വിട്ടൊഴിഞ്ഞു പോകില്ല, ഇതാണ് അതിന് പരിഹാരം

എന്റെ ഒരു സുഹൃത്തിന് ആക്സിഡന്റ് ലെ താടിയിൽ എല്ലുകൾക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും, കമ്പി ഇടേണ്ടി വന്നു. ചികിത്സയും കഴിയേണ്ടിവന്നു. കുറച്ചുനാൾ കഴിഞ്ഞ് ഞാൻ അദ്ദേഹത്തെ സന്ദർശിക്കാൻ ചില സമയത്ത്, ആശുപത്രി വിശേഷങ്ങൾ ചോദിച്ചു കൂട്ടത്തിൽ, അദ്ദേഹം എന്നോട് പറഞ്ഞു ഒരു കാര്യം, ഹോസ്പിറ്റൽ വായ തുറക്കാൻ പോലും കഴിയാതെ കിടന്നിരുന്ന ഒരു സമയത്ത്, അദ്ദേഹത്തിന് മനസ്സിലേക്ക് ഒരു ചിന്ത കയറിവന്നു. എനിക്കിപ്പോൾ ശർദ്ദിക്കാൻ തോന്നിയാൽ ഞാൻ എന്ത് ചെയ്യും. തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോഴും അദ്ദേഹം കൂടുതലായി അസ്വസ്ഥതകൾ തുടങ്ങി. കാരണം വായ ഒരു തരി പോലും തുറക്കാൻ വയ്യ. അങ്ങനെ കൂടുതൽ ചിന്തിക്കുമ്പോഴും, ശർദ്ദി ക്കണം എന്നൊരു തോന്നൽ ഉണ്ടാകാൻ തുടങ്ങി. അദ്ദേഹം കൂടുതൽ അസ്വസ്ഥനായി, ശരീരമായി വിയർക്കാൻ തുടങ്ങി, തല കറങ്ങുന്നത് പോലെ തോന്നി, നെഞ്ചുവേദന അനുഭവപ്പെടുന്നു. ക്ഷണനേരം കൊണ്ട് ആള് തലകറങ്ങി താഴെ വീണു.

ആശുപത്രിയിൽ ആയതുകൊണ്ട്, വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ അനുയോജ്യമായ ചികിത്സ കിട്ടി. എന്തുകൊണ്ടായിരിക്കും ഇങ്ങനെയൊരു സാഹചര്യം ഉണ്ടായത്. ഒരിക്കലും സംഭവിക്കാൻ സാധ്യതയില്ലാത്ത ഒരു കാര്യത്തെ, സംഭവിക്കും എന്ന് മനസിലുറപ്പിച്ച ചിന്തിച്ചു, അതിനെക്കുറിച്ച് ആവലാതിപ്പെട്ടു. മനസ്സിൽ അസ്വസ്ഥത ഉണ്ടാവുകയും, അത് ശാരീരികവുമായി അവസ്ഥയായി മാറുകയും ഉണ്ടായ അവസ്ഥയാണിത്. ഇതിനെയാണ് നമ്മൾ ആൻഡ് സൊസൈറ്റി ഡിസോർഡർ എന്നു പറയുന്നത്. നമുക്കറിയാം ജീവിതത്തിലൊരിക്കലെങ്കിലും ഞാൻ സൊസൈറ്റി ഉൽക്കണ്ഠ അനുഭവിക്കാത്തവർ ആരുമില്ല. അല്പം കൂടിയും കുറഞ്ഞും ഒക്കെ ഇരിക്കും എന്ന് മാത്രം, അതിന്റെ തോതിൽ മാത്രം മാറ്റമുണ്ടാകും. ജീവിതത്തിൽ ഒരു പരിധിവരെ, ഇത് നമുക്ക് ആവശ്യമാണ്. അത് കൂടുമ്പോഴാണ് രോഗം ആയിട്ട് കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത്. ഒരുപാട് വികാരവിചാരങ്ങളും കൂടിയാണ് ഓരോ മനുഷ്യജീവിതവും കടന്നുപോകുന്നത്. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനും കാണുക.