മുഖത്തെ കരിവാളിപ്പ് മാറി മുഖം വെളുത്ത് തുടുക്കാൻ ഇത് ഇനി ഇതു മാത്രം ചെയ്താൽ മതി

വെയിലും പൊടിയും പെറ്റി മുഖത്തുണ്ടാകുന്ന കരിവാളിപ്പ്, മുഖത്തെ പാടുകൾ, മുഖത്തെ കുരുക്കൾ മാറ്റി മുഖത്തിന് നല്ല നിറം നൽകുന്നതിനും, അതോടൊപ്പം തന്നെ മുഖം തന്നെ പരീക്ഷ ഇട്ടിരിക്കുന്ന അതിനു സഹായിക്കുന്ന, വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുന്ന, എന്നാൽ വളരെയധികം ഗുണങ്ങളുള്ള സിംഗിൾ ഫേസ് പാക്ക് ആണ് എന്ന് പരിചയപ്പെടുത്താനായി പോകുന്നത്. അപ്പോൾ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ, ഇതൊക്കെ എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കണമെന്നും ഇതിന്റെ പ്രധാന പേരുകൾ എന്തൊക്കെയാണെന്നും, ഇത് എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണമെന്നും നമുക്ക് നോക്കാം. ഈ ഫേസ് പാക്ക് തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുവാൻ വളരെ എളുപ്പമാണ്. അതിനായി വേണ്ടത് കുറച്ച് പാൽപ്പാട ആണ്. നിങ്ങൾക്ക് പാൽപ്പാട പലരീതിയിൽ എടുക്കാം. ഏറ്റവും സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള മാർഗ്ഗം എന്ന് പറയുന്നത്. തിളപ്പിച്ചതിനുശേഷം, അതിന് ശേഷം പാലു തണുക്കുമ്പോൾ അതിനു പുറത്തുള്ള പാൽപ്പാട മാറ്റിയെടുക്കാവുന്നതാണ്.

കടയിൽ നിന്ന് കിട്ടുന്ന ക്രീം ഉപയോഗിക്കുന്നതായിരിക്കും നല്ലത്, ഈ പാൽപ്പാട മുഖത്തിന് ആവശ്യാനുസരണം എടുക്കുക. ഇനി അടുത്തതായി ഇതിലേക്ക് കുറച്ചു ചോറ് ചേർത്ത് കൊടുക്കണം. കഞ്ഞി വെള്ളം പോകാതെ ചോറാണ് എടുക്കുന്നത് എങ്കിൽ, അതാണ് ഉത്തമം. ഇനി നിനക്ക് അല്പം കസ്തൂരിമഞ്ഞൾ കൂടി ചേർക്കുക. എനിക്കൊരു നീ ചോറ് നല്ലതുപോലെ ഒന്നു ഉടച്ചു എടുക്കണം. ചോറ് അരക്കണം എന്നു എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അരച്ചാലും എങ്കിലും കുഴപ്പമില്ല. വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് ചെയ്യാവുന്നതും, എന്നാൽ വളരെ പവർഫുൾ ആയിട്ടുള്ള തുമായ, ഒരു ഫേസ് പാക്ക് റെഡിയായിട്ടുണ്ട്. എങ്ങനെയാണ് ഇനി ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം. ഇനി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.