ജീവിതത്തിലൊരിക്കലെങ്കിലും ഇതുപോലെ ഈ ഫേഷ്യൽ ചെയ്തു നോക്കൂ ഫേഷ്യൽ വിത്ത്‌ ഗ്രീൻ ടീ

മുഖത്തെ പാടുകളും കുരുക്കളും എല്ലാം മാറുന്നതിൽ, സുഖം നല്ല സോഫ്റ്റ് മൂത്ത മാവ് സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ ആന്റി ഫേഷ്യൽ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്.ഒരിക്കൽ ചെയ്താൽ നിങ്ങളും ഈ ഫേഷ്യൽ fan ആകും. അപ്പോൾ പിന്നെ ഫേഷ്യൽ എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം. എല്ലാ ഫേഷ്യലും പോലെ തന്നെ ഈ ഫേഷ്യലും നാല് സ്റ്റെപ്പുകൾ ഉണ്ട്. ആദ്യത്തെ സ്റ്റെപ്പ് ആയ സ്ക്രബർ ഉണ്ടാക്കണമെന്ന്, മുമ്പ് തന്നെ ഒരു കാര്യം ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. ഒരു ബൗൾ എടുത്ത് ഇതിലേക്ക് ഒരു ഗ്രീൻ ടീ യുടെ ബാഗ് പൊട്ടിച്ച് ഇടുക. ശേഷം ഇതിലേക്ക് കുറച്ച് തിളച്ചവെള്ളം ഒഴിച്ചു, ആ ഭവൻ ഒരു സൈഡിലേക്ക് മാറ്റി വെക്കുക. ഇനി സ്ക്രബർ ഉണ്ടാക്കുക. സ്ക്രബർ തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ഒരു ബൗളിലേക്ക് ഗ്രീൻ ടീ ബാഗ് പൊടിച്ചിടുക.

ഗ്രീൻ ടീ ബാഗ് ഇങ്ങനെ പൊട്ടിച്ച് ഇടുമ്പോൾ അതിൽ ചെറിയ തെറ്റുകൾ ഉണ്ടാകും, ഇത് മുഖത്ത് തട്ടി മുറിക്കുന്നതിനു സാധ്യതയുണ്ട്, അനു ഒഴിവാക്കുന്നതിന് ആദ്യമേ തന്നെ ഇതിലേക്ക് അൽപം വെള്ളം ചേർത്ത് ഒന്ന് ഉടച്ചെടുക്കുക. അതിനുശേഷം ഇതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ പഞ്ചസാര, ഒരു സ്പൂൺ തേൻ എന്നിവ ചേർക്കുക. നന്നായി മിക്സ് ചെയ്യുക. നമ്മുടെ സ്ക്രബ് റെഡിയായിട്ടുണ്ട്. ഇനി സ്ക്രബ്ബർ മുഖം നന്നായി ക്ലീൻ ചെയ്തതിനുശേഷം, മുഖത്തെല്ലാം ആദ്യം തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുക. ശേഷം പതിയെപ്പതിയെ സർക്കുലർ മോഷനിൽ മസാജ് ചെയ്യുക. ഗ്രീൻ ടീ നമ്മുടെ മുഖത്തുള്ള ഡിസൈൻ സ്കിൻ, അഴുക്ക് എന്നിവയെല്ലാം റിമൂവ് ചെയ്തതിനെ സഹായിക്കും. 10 മിനിറ്റ് നേരം ഇങ്ങനെ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക ശേഷം, ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.