ഇങ്ങനെ ഇത് ചെയ്താൽ ഏത് നിറമില്ലാത്ത മുഖവും നിറം വെക്കും വെറും പത്ത് ദിവസം കൊണ്ട്

നമ്മുടെ വീട്ടിൽ സുലഭമായി ലഭിക്കുന്ന സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട്, തയ്യാറാക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരുപാട് ഫേസ്പാക്കുകൾ നമ്മൾ മുമ്പ് പരിചയപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ ഇന്ന് നമ്മൾ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്, വീട്ടിൽ സുലഭമായി ലഭിക്കുന്ന വസ്തുക്കൾ മാത്രം ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട്, ഞാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഫേസ് പാക്ക് നെ കുറിച്ചാണ്. പകരം സാധാരണ മാർക്കറ്റിൽ നിന്ന് ലഭ്യമാകുന്ന ഫേസ്പാക്കുകൾ അവർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട് എന്ന് അവകാശപ്പെടുകയും, എന്നാൽ ചേർത്തിട്ടുണ്ടോ എന്ന് നമുക്ക് ഒരു ഇല്ലാത്തതുമായ ചില സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട്, വീട്ടിൽ തന്നെ നമുക്ക് ഉണ്ടാക്കാനായി കഴിയുന്ന ഒരു ഫെയ്സ് പാക്ക് ആണ്. ഇത് ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് മാത്രമല്ല, നിങ്ങൾക്ക് സ്കിന്നിൽ എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നം ഉണ്ടെങ്കിൽ, ശരീരം മുഴുവൻ ആയി ഇടാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു പാക്ക് ആണ്.

കണ്ണിനടിയിലെ കറുപ്പ് നിറം, മാറുന്നത് ഇത് സഹായിക്കും. ഒപ്പം നല്ല സ്കിൻ നല്ല സ്മൂത്ത്‌,സോഫ്റ്റ്‌, ബറൈറ്റ് ആകുന്നതിനും, സ്കിന്നിലെ നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും. അപ്പോൾ പിന്നെ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ, ഈ പാക്ക് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് നോക്കാം. ഇതിനുമുമ്പ് ചെറിയ ഒരു കാര്യം, ഇതിൽ ഫേസ് പാക്ക് തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി , ആദ്യം തന്നെ നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ളത്, നെല്ലിക്കാപൊടി ആണ്. ഒരു ബൗളിൽ എടുത്ത്, അതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ നെല്ലിക്കാ പൊടി ചേർക്കുക. നമ്മൾ ഈ വീഡിയോയ്ക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്ന എല്ലാതും, അടുത്തുള്ള ആയുർവേദ കടയിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്നതാണ്. നിനക്ക് നെല്ലിക്ക പൊടിയിൽ വളരെ ഉയർന്ന അളവിൽ വൈറ്റമിൻ സി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അഡ്വ ഇതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ അരിപൊടി ചേർക്കുക. ഇതിനെ പറ്റി കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനും ആയി കാണുക.