മുടി വളരാത്ത കഷണ്ടിയിൽ പോലും മുടി കിളിർക്കും. ഗ്രാമ്പൂ വിൽ ഇഞ്ചി ചേർത്ത സ്പെഷ്യൽ കൂട്ട്.

ഹായ് ഡിയർ ഫ്രണ്ട്സ് വെൽക്കം ടു മലയാളി ഫ്രണ്ട്സ്. അപ്പോൾ ഇന്ന് ഞാൻ വന്നിട്ടുള്ളത് നമ്മുടെ മുടി വളരാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള നല്ലൊരു ഹോം റെമഡി ആയിട്ടാണ് ഇന്ന് ഞാൻ വന്നിട്ടുള്ളത്. നല്ല രീതിയിൽ ഗ്രോത്ത് ആവും അതോടൊപ്പം തന്നെ നമ്മുടെ മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റി എടുക്കാൻ പറ്റും. അപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ഇത് തയ്യാറാക്കി എടുക്കാം എന്ന് നോക്കാം. അതിനുവേണ്ടി ഞാൻ കുറച്ച് ഇഞ്ചി എടുത്തിട്ടുണ്ട് ചെറിയ ഒരു കഷ്ണം ഇഞ്ചി എടുക്കാം. നന്നായി ഇത് ഗ്രേറ്റ് ചെയ്ത് എടുക്കണം. ഇതിൻറെ തൊലി ഒക്കെ കളഞ്ഞു കഴുകി എടുത്തതിനുശേഷം ഗ്രേറ്റ് ചെയ്തെടുക്കുക.

അപ്പോൾ ഇങ്ങനെ നമ്മൾ ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് അതിൻറെ ഗുണങ്ങളൊക്കെ നമുക്ക് മുഴുവനായി ലഭിക്കും. പ്രത്യേകിച്ച് ഇഞ്ചിയിൽ ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളാണ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത്. നമ്മുടെ മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ പേൻ ശല്യം അതുപോലെതന്നെ മുടി പൊട്ടി പോകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ഇതെല്ലാം തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ നന്നായി ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്ന ഒരു ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് ആണ് ഇഞ്ചി എന്ന് പറയുന്നത്. അതോടൊപ്പം തന്നെ ഞാൻ ഇതിലേക്ക് ഗ്രാമ്പൂ ബിരിയാണിയിലെ കിടക്കുന്ന സ്പൈസ് യിലുളള് താണ് ഇത് ആ ഗ്രാമ്പു പൊടിച്ചത് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക.

വീട്ടിലെ പൊടിച്ചത് ഉണ്ടാവും എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് ചേർത്തു കൊടുക്കുക ഇല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നന്നായി പൊടിച്ചിട്ട് അതിൻറെ പൊടി ചേർക്കുക. അത് ഏകദേശം ഒരു ടീസ്പൂണിൻ്റെ അടുത്ത് മതി. ഈ ഗ്രാം പൂനെ പൊടി നമ്മുടെ തലയിൽ ഉണ്ടാവുന്ന മിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾക്കും അതായത് മുടി വളരാത്ത പ്രശ്നങ്ങൾ മുടി പൊട്ടി പോകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ മുടിയുടെ വളർച്ച നിന്നുപോകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ അങ്ങനെ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങളിൽ നിന്ന്കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.