അമ്മ വെച്ച രഹസ്യ ക്യാമറയിൽ അച്ഛൻ മകനോട് ചെയ്യുന്നത് കണ്ട് ആ അമ്മയുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു; അമ്പരന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ

വികൃതിയായ തങ്ങളുടെ മകനെ ഭർത്താവിനെ ഏൽപ്പിച്ചിട്ട് ആണ് ആ അമ്മ ജോലിക്ക് പോയത്. എന്നാൽ തിരികെ വന്നപ്പോൾ അമ്മ കണ്ടത് ബോധമില്ലാതെ ഉറങ്ങുന്ന തൻറെ മകനെയാണ്. സംശയം തോന്നി മുറിയിലെ രഹസ്യ ക്യാമറ പരിശോധിച്ച അമ്മ അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ഞെട്ടി. യുവതി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച വീഡിയോ ആണ് ഇന്ന് ഞങ്ങൾ നിങ്ങളോട് പങ്കു വെക്കുന്നത്.

2010 ലായിരുന്നു സ്റ്റെഫിനിയും എമിലിയോയും വിവാഹിതരാകുന്നത്. മൂന്നു വർഷത്തെ പ്രണയത്തിനൊടുവിൽ ആയിരുന്നു അവരുടെ വിവാഹം. സന്തോഷകരമായ ദാമ്പത്യ ജീവിതം. അങ്ങനെ 2011 ഇൽ അവർക്ക് ഒരു ആൺകുഞ്ഞ് പിറന്നു. എന്നാൽ വികൃതിയായ മകൻ സേവിയർ ആ കുടുംബത്തെ കുറച്ചൊന്നുമല്ല ബുദ്ധിമുട്ടിച്ചിരുന്നത്. മകനു 2 വയസ്സ് ആയപ്പോൾ ജേർണലിസ്റ്റായ സ്റ്റെഫിനി രണ്ടു വർഷത്തെ അവധി അവസാനിപ്പിച്ച് വീണ്ടും ജോലിക്ക് പോയി തുടങ്ങി. ഫ്രീലാൻസർ ആയി ജോലിചെയ്യുന്ന അച്ഛൻ എമിലിയോ കുട്ടിയെ നോക്കാൻ തൻറെ ഓഫീസ് വീട്ടിലേക്ക് മാറ്റി.

ആദ്യ ദിവസം ജോലിക്ക് പോയി വൈകുന്നേരം വീട്ടിലേക്ക് വന്ന സ്റ്റെഫിനി കണ്ടത് മകൻ കിടന്നുറങ്ങുന്നതാണ്. തൻറെ ഭർത്താവ് ആകട്ടെ അവിടെയിരുന്ന് കമ്പ്യൂട്ടറിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. വികൃതിയായ മകൻ സേവ്യർ രാവിലെ കിടന്നുറങ്ങുന്നത് സ്റ്റെഫിനി ആദ്യമായാണ് കാണുന്നത്. മകൻ എന്തെങ്കിലും വയ്യായ്ക ഉണ്ടായി കാണുമെന്ന് സ്റ്റെഫിനി അന്ന് കരുതി. എന്നാൽ പിന്നീടങ്ങോട്ട് ഇതൊരു സ്ഥിര സംഭവമായി മാറി.സ്റ്റെഫിനി ജോലി കഴിഞ്ഞ് വരുമ്പോൾ എല്ലാം മകൻ കിടന്നുറങ്ങുന്നതാണ് കാണുന്നത്. എമിലിയോയോടു കാര്യം തിരക്കിയപ്പോൾ അവനു ക്ഷീണം കൊണ്ടാകും ഉറങ്ങുന്നത് എന്നാണ് മറുപടി ലഭിച്ചത്. കൂടുതൽ അറിയുവാനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.