കോവിഡ് മാറിയാലും അലിഞ്ഞു പോകാത്ത തൊണ്ടയും മുക്കിയും കഫത്തിന്, 13 നാച്ചുറൽ മാർഗ്ഗങ്ങൾ.

കേരളത്തിൽ ഇപ്പോൾ ഒമിക്രോൺ കോവിഡ് വ്യാപകമായി ആണ് വന്ന് പോയിട്ടുള്ളത്. സാധാരണ മുന്നത്തെ തരംഗത്തിൽ പോലെ ഉള്ള ഒന്നാമത്തെയും രണ്ടാമത്തെയും തരംഗത്തിൽ വന്നത് പോലെ ഉള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് ശ്വാസകോശത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ രക്തക്കുറവ് മൂലമുണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഈ ഒമിക്രോണിനു ഉണ്ടാകുന്നില്ല പക്ഷേ ഈ ഒമിക്രോൺ വന്ന് പോയവരിൽ വളരെ അധികം ആയി മൂക്കൊലിപ്പ് തൊണ്ടവേദന ജലദോഷം തുടങ്ങിയ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. കോവിഡ് രോഗം വിട്ട് മാറിയാൽ പോലും ഇവരിൽ പലർക്കും ഈ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ തുടർന്നും ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട്.

പലപ്പോഴും കഫം അടഞ്ഞിരിക്കുന്ന അവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുക, നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്നതിനിടെ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് മുരട് അനക്കേണ്ടി വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥ, അല്ലെങ്കിൽ സംസാരിക്കുന്നതിന് ഇടയ്ക്ക് പെട്ടെന്ന് ചുമ വരുമ്പോൾ ചുമച്ച് കഫാം തുപ്പേണ്ട അവസ്ഥ വരുക, നമ്മൾ മൂക്ക് വലിക്കുമ്പോൾ തൊണ്ടയിലേക്ക് കഫം വന്ന് ഇറങ്ങുന്ന എന്ന അവസ്ഥ, സൈനസിന് അകത്ത് കഫക്കെട്ട് ഇത് എല്ലാം കോമൺ ആയി ഇപ്പോൾ കോവിഡ് വന്ന് മാറിയവരിൽ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്.

അതുകൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് ഈ സൈനസിന് അകത്തും മൂക്കിൻറെ വശത്തും തൊണ്ടയിലും അടിഞ്ഞുകൂടുന്ന കഫം എങ്ങനെ എത്രയും പെട്ടെന്ന് ഇളകി പോകാം എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള കുറച്ച് സിമ്പിൾ മാർഗ്ഗങ്ങൾ സിമ്പിൾ ടിപ്പുകൾ ഞാനിവിടെ വിശദീകരിക്കാം. ഈ ഒമിക്രോൺ ഗോപിയുടെ പടരുന്ന ഈ സമയത്ത് നെഗറ്റീവ് ആകുന്ന എല്ലാവരും അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ഒരു അറിവ് ആണ് ഇത്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.