നാണ കേടില്ലാതെ ഡ്രസ്സ് ധരിക്കാം. 10 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് കക്ഷം കഴുത്ത് മറ്റു ഭാഗങ്ങളിലെ കറുപ്പ് നിറം നീക്കംചെയ്യാം.

ഹായ് ഡിയർ ഫ്രണ്ട്സ് വെൽക്കം ടു മലയാളി ഫ്രണ്ട്സ്. അപ്പോൾ ഇന്ന് ഞാൻ വന്നിട്ടുള്ളത് അണ്ടർറവൺസിലുള ഉള്ള കറുപ്പ് നിറം മാറ്റാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള നല്ല ഒരു ഫോം റമടിയും ആയിട്ടാണ് ഞാൻ വന്നിട്ടുള്ളത്. 10 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് അതിന്റെ റിസൾട്ട് കാണാൻ പറ്റും അപ്പോൾ ആദ്യം തന്നെ നമുക്ക് ഒരു സ്ക്രബ്ബ് ആണ് തയ്യാറാക്കി എടുക്കേണ്ടത് . അപ്പോൾ അതിനു വേണ്ടി ഞാൻ ഒരു പാത്രം എടുത്തിട്ടുണ്ട്. അപ്പോൾ ഇതിലേക്ക് ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ ഷുഗർ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. ഷുഗർ തരിതരിപ്പ് ഉള്ളതായി അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് സ്ക്രബ്ബ് ചെയ്യാൻ ഏറ്റവും നല്ല ഈസി ആയിരിക്കും.

അതുപോലെതന്നെ ഈ ഡെഡ് സെൽസ് കാര്യങ്ങളുമൊക്കെ റിമൂവ് ആകുവാനും ആ ഭാഗങ്ങൾ ഒക്കെ നല്ല രീതിയിൽ നീറ്റ് ആയി കിട്ടുവാനുള്ള നല്ലൊരു ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് കൂടിയാണ് ഇതോടൊപ്പംതന്നെ നമ്മൾ കുറച്ച് നാരങ്ങ ജ്യൂസ് ആഡ് ചെയ്തു കൊടുക്കുക . പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആ ഒരു ഇടത്തിൽ ഉള്ള കളർ തന്നെ നമുക്ക് മാറി കിട്ടും. ആദ്യം തന്നെ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്ത എടുക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് അതായത് ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കുക. അതുകൊണ്ട് ഈ നാരങ്ങയും അതുപോലെതന്നെ നാരങ്ങനീരും ഈ ഷുഗറും മാത്രം മതി വേറൊന്നും വേണ്ട. വേറൊന്നും ആഡ് ചെയ്തു കൊടുക്കൊന്നും വേണ്ട ഇത് നമ്മൾ ഫസ്റ്റ് തന്നെ അപ്ലൈ ചെയ്തു കൊടുക്കുക.

എന്നിട്ട് നന്നായി ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കുക. ഒരു ടിഷ്യൂ അല്ലെങ്കിൽ വൈറ്റ് പേപ്പർ കൊണ്ട് നന്നായി തുടച്ചെടുക്കുക. അതിനു ശേഷമാണ് നമ്മൾ പാക്ക് തയ്യാറാക്കി ഇട്ട് കൊടുക്കുന്നത്. ആദ്യം തന്നെ നമ്മൾ ഇത് തുടർച്ചയായ രണ്ട് മിനിറ്റ് എങ്കിലും നന്നായി മസാജ് ചെയ്യണം. എന്നാൽ മാത്രം ഇതിൻറെ ഒഴുക്കും കാര്യങ്ങളൊക്കെ പോയിട്ടുള്ളൂ. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.