തലേ ദിവസം രാത്രി ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി. കല്യാണത്തിനു പാർട്ടിക്കും പോകുംമുമ്പ് മുഖം വെളുക്കാൻ.

ഹലോ ആൻഡ് വെൽക്കം ബാക്ക് ടു മൈ ചാനൽ. ദി യൂസ് ഹാപ്പി വേൾഡ്ൻ്റെ പുതിയ ഒരു വീഡിയോ യിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം. ഇന്നത്തെ നമ്മുടെ വീഡിയോ നമ്മുടെ സ്കിൻ നന്നായി വെളുക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഒരു പേക്ക് ആണ്. നമ്മുടെ വീട്ടിൽ എളുപ്പത്തിൽ കിട്ടുന്ന ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് വെച്ചിട്ടാണ് ഈ ഒരു പാക്ക് ചെയ്തിട്ടുള്ളത്. നമുക്ക് ഏതെങ്കിലും സ്പെഷ്യൽ ഫങ്ക്ഷന് പോകുന്നതിനു മുൻപായോ അല്ലെങ്കിൽ സ്കിൻ ഒന്ന് നന്നായി നിറം വയ്ക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്ന സമയത്ത് ചെയ്യാൻ പറ്റിയിട്ടുള്ള ഒരു അടിപൊളി ഫേസ് പാക്ക് ആണ് . ഒറ്റ യൂസിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ഇതിൻറെ റിസൾട്ട് കിട്ടുന്നതാണ്. പിന്നെ നിങ്ങൾ ഇത് കണ്ടിന്യൂസ് യൂസ് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ പെർമിറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു റിസൾട്ട് നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടും. അത് ഷുഗർ ആയിട്ടുള്ള കാര്യമാണ്.

നിങ്ങൾക്ക് വിശ്വസിച്ച് യൂസ് ചെയ്യാൻ പറ്റിയ ഈ ഒരു ഫേസ് പാക്ക് എങ്ങനെയാണ് ഉണ്ടാക്കുന്നതെന്നും യൂസ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. പിന്നെ ഈ ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് യൂസ് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് സൺതാങ് ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് മാറിക്കിട്ടും. നിങ്ങളുടെ മുഖത്ത് എന്തെങ്കിലും പാടുകളുണ്ടെങ്കിൽ അതൊക്കെ മാറി കിട്ടുന്നതാണ്. സ്കിൻ ഒന്നുംകൂടെ സോഫ്റ്റ് മൂത്ത് ആയിട്ട് വരുന്നതാണ്. നല്ല ഒരു ഗ്രോയിങ് ലുക്ക് തന്നെ കിട്ടും. അപ്പോൾ ഇതിന് എല്ലാത്തിനും ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്ന നല്ലൊരു ഫേസ് പാക്ക് ആണിത്. അപ്പോൾ ഈ ഒരു ഫേസ് പാക്ക് ചെയ്യാൻ നമുക്ക് മെയിൻ ആയിട്ട് വേണ്ടത് കാപ്പിപ്പൊടി ആണ്.

അപ്പോൾ നമുക്ക് വേഗം വീഡിയോ സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യാം. അതിനു മുൻപായി എൻറെ ഈ ചാനൽ ആരെങ്കിലും ആദ്യമായി കാണുന്നവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ദയവുചെയ്ത് ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക. സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഓൾ എന്ന ഓപ്ഷൻ കൊടുക്കുക അപ്പോൾ മാത്രമേ ഞാൻ ചെയ്യുന്ന വീഡിയോസ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് മിസ്സ് ചെയ്യാതെ കാണാൻ പറ്റൂ. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.