വീട്ടിലുള്ള ഈ മൂന്ന് വസ്തുക്കൾ കൊണ്ട് മൂന്നുദിവസം കൊണ്ട് തടവിയാൽ മുഖത്തുള്ള ചെറിയ ചെറിയ കുഴികൾ മാറും.

ഹായ് മൈ ഡിയർ ഫ്രണ്ട്സ് വെൽക്കം ടു മലയാളി ഫ്രണ്ട്സ്. അപ്പോൾ ഇന്ന് ഞാൻ വന്നിട്ടുള്ളത് നമ്മുടെ facil ഉണ്ടാകുന്ന ഓപ്പൺ ഹോൾസ് ക്ലിയർ ചെയ്യാൻ ആയിട്ടുള്ള നല്ല ഒരു ഫോം റേമഡിയും ആയിട്ടാണ് ഞാൻ ഇന്ന് വന്നിട്ടുള്ളത് . തികച്ചും നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള 3 ഇംഗ്ലീഡിയൻസ് വെച്ചിട്ടാണ് അപ്പോൾ നമ്മൾ ഇത് തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ പോകുന്നത്. അപ്പോൾ ആദ്യം തന്നെ ഞാൻ ഇവിടെ ചെറിയ ഒരു കഷണം കുമ്പളങ്ങ എടുക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു കാൽ ഭാഗം മാത്രമാണ് എടുക്കുന്നത് ഒരു ചെറിയ ഒരു പീസ് മാത്രം മതി. ഒരു നേരത്തേക്ക് മാത്രം നമ്മുടെ facil അപ്ലൈ ചെയ്യാൻ ഉള്ളത് മാത്രമാണ് ഇവിടെ കാണിക്കുന്നത്.

അപ്പോൾ നമ്മൾ ആദ്യം ചെറിയൊരു കഷണം കുമ്പളങ്ങ മുറിച്ചെടുക്കുക. അതിൻറെ തൊലിയും ഉള്ളിലെ കുരുവും മറ്റുമൊക്കെ കളഞ്ഞതിനുശേഷം ചെറിയ കഷണങ്ങളാക്കി മിക്സിയുടെ ജാർ ഇട്ട് ഒന്ന് അരച്ചെടുക്കുക. ഈ ഒരു റെമഡിക്ക് വേണ്ടിയിട്ട് ഒരുപാട് പേര് റിക്വസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നു. അപ്പോൾ അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇന്ന് ഈ ഒരു വീഡിയോയുമായി വന്നിട്ടുള്ളത്. പ്രത്യേകിച്ച് എല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് ആണ് എടുക്കുന്നത്. എല്ലാവർക്കും ഇവയിൽലബിൾ ആയിട്ടുള്ള ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് കാര്യങ്ങളും ഒക്കെയാണ്.

അപ്പോൾ ഞാൻ ഇത് മിക്സിയുടെ ജാർ ഇട്ട് നന്നായി ഒന്ന് അരച്ച് എടുക്കുന്നുണ്ട് . വേണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ ടേബിൾ സ്പൂൺ മാത്രം വെള്ളം ഒഴിച്ചു കൊടുക്കുക. അപ്പോൾ നല്ല രീതിയിൽ പേസ്റ്റ് കിട്ടും ഇതുപോലെതന്നെ . ഇവിടെ നമ്പർ ഡേ ഇപ്പോൾ കിട്ടിയിട്ടുണ്ട് നല്ലതുപോലെ പേസ്റ്റ് ആക്കി എടുത്തിട്ടു ഒരു പാത്രത്തിൽ ഇട്ടു കൊടുക്കുക. പ്രത്യേകിച്ച് നമ്മുടെ ഫേസിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കറുത്ത പാടുകൾ ഒക്കെ മാറുവാൻ ഒത്തിരി ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.